Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp (Video) Lỗi phím cách Space trên ứng dụng gọi điện dial và danh bạ của Xiaomi

Jindo_Katori

Thành viên mới
Xin chào.
Mình xin mô tả lỗi ứng dụng danh bạ như sau (xảy ra hơn 2 tháng, và đã thử reset máy nhiều lần)
Khi muốn lưu số điện thoại từ cuộc gọi đến hoặc từ 1 ứng dụng khác (Facebook, Messenger, Tin nhắn,...) đều không bấm được phím cách.
Mình đã thử chấp nhận sau khi lưu xong thì vào "sửa" danh bạ lại để thêm phím cách cũng không được. Lỗi này chỉ xuất hiện trong ứng dụng gọi điện Dial của Xiaomi (Các ứng dụng khác không xuất hiện lỗi này). Đem đến cho khách hàng cảm giác trải nghiệm cực kỳ ức chế vì đây là ứng dụng cơ bản phải dùng hằng ngày.
Mình đã gửi report vấn đề ở ứng dụng mặc định trên xiaomi nhưng không thấy phản hồi. Cho mình hỏi muốn báo lỗi của xiaomi thì gửi ở đâu ạ?
Xin cảm ơn.
P/s: Vì file video quá lớn không up lên được nên mình gửi link để mọi người xem online không cần phải tải : https://vt.tiktok.com/ZSCxL8Wg/