Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Việt hoá rom RMN2 với BARS A5 (cập nhật ngôn ngữ VN cho MIUI 9 - MiuiPro - Updated 29/10/2017)

Bạn có thích tool đã fix và update gói ngôn ngữ VN cho miui 8 này không :D

• Votes: 33 97.1%
  • Không

Votes: 1 2.9%

• Total voters
    34

chetchuakaka

Thành viên mới
#Tam95 ơi cho anh hỏi tẹo, sao anh áp dụng cách này cho rom của rmn3p mà không được z em. anh ném cả thư mục apk vào nó lun mà nó chạy cái èo chưa tới 1s là job done rồi, khó hiểu quá

hailapbs

Thành viên nhiệt huyết
#Tam95 ơi cho anh hỏi tẹo, sao anh áp dụng cách này cho rom của rmn3p mà không được z em. anh ném cả thư mục apk vào nó lun mà nó chạy cái èo chưa tới 1s là job done rồi, khó hiểu quá
ko ap dụng được đối với rom note 3 pro đâu

tuan1982

Điều hành viên
Thành viên BQT
ko ap dụng được đối với rom note 3 pro đâu
áp dụng dc, nhưng phải có tý tay nghề. chứ ko phải là ko thể áp dụng

chetchuakaka

Thành viên mới
áp dụng dc, nhưng phải có tý tay nghề. chứ ko phải là ko thể áp dụng
nếu có thể áp dụng được thì bạn thử nói cách bạn làm ra để anh em cùng tham khảo và học hỏi với

phan mười

Thành viên mới
bạn có thể cho mình xin file translation Miui V7 được không? cảm ơn bạn nhiều

ndhao164

Thành viên
cho e hỏi tool này vh đc rom multi của 3s k vậy thớt :D

mrhoanghy92

Thành viên mới
deodex rom dùng tool gì đây ạ android 6 nha các bác, cho em xin link

PHICOI95

Thành viên mới
Các bác cho hỏi. E vh rom multi cho mi4._làm đúng các bước rồi. Đưa vào máy flassh ok rồi. Có tiếng việt đầy đủ. Nhưng có 1 lỗi khó chịu là. Thỉnh thoảng vào fb ấn vào link bên ngoài fb là bị lỗi hệ thống androi đã dừng lại. Và fb bị đơ luôn. Phải tắt hẳn fb vào lại mới hết. Ai biết khắc phục k ạ. Lúc trước e có dùng rom của 1 số bác trên 4r vh cũng bị. E nghĩ là k phải do thằng fb. Vì e dùng rom quốc tế k bị. Ai biết làm sao khắc phục lỗi đó k ạ

Hoàng Đình Thắng

Thành viên nhiệt huyết
Các bác cho hỏi. E vh rom multi cho mi4._làm đúng các bước rồi. Đưa vào máy flassh ok rồi. Có tiếng việt đầy đủ. Nhưng có 1 lỗi khó chịu là. Thỉnh thoảng vào fb ấn vào link bên ngoài fb là bị lỗi hệ thống androi đã dừng lại. Và fb bị đơ luôn. Phải tắt hẳn fb vào lại mới hết. Ai biết khắc phục k ạ. Lúc trước e có dùng rom của 1 số bác trên 4r vh cũng bị. E nghĩ là k phải do thằng fb. Vì e dùng rom quốc tế k bị. Ai biết làm sao khắc phục lỗi đó k ạ
sao mình không tài nào làm theo dc ta :D sai chỗ nào mà không ra rom dc ms đau .

mrhoanghy92

Thành viên mới
bạn thay ứng dụng sms và trình duyệt nhé hai ứng dụng này việt hóa bị lỗi dừng ứng dụng, khi bạn vào face ấn vào link bên thứ 3 nó mở trình duyệt nhé. sẽ dừng

PHICOI95

Thành viên mới
bạn thay ứng dụng sms và trình duyệt nhé hai ứng dụng này việt hóa bị lỗi dừng ứng dụng, khi bạn vào face ấn vào link bên thứ 3 nó mở trình duyệt nhé. sẽ dừng
À thì ra vậy. Tks bác. Mai e tgywr . mà có lẽ thành công. Vì có lần e xóa trình duyệt dùng uc thì k bị :D

Muas1st

Thành viên
Cập nhật tool đi bác ơi.
Gói ngôn ngữ có nhiều update mà không biết chỉnh kiểu gì để dùng cho tool

hoangdaigia999

Thành viên mới
Sao mình chỉ vh đc có 50% nhỉ. Setting với app system chưa vh đc

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Hoàng Đình Thắng

Thành viên nhiệt huyết
Cập nhật tool đi bác ơi.
Gói ngôn ngữ có nhiều update mà không biết chỉnh kiểu gì để dùng cho tool
Bạn lên xiaomi.eu ấy . Tìm tới chỗ họ chia sẻ gói ngôn ngữ rồi tải về rồi copy đè vô gói cũ ấy

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk