Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp VỀ SỬ DỤNG MAGISK

ngô đạt

Thành viên mới
mình chỉ dùng được bản magisk 12.0 thôi còn những bản kia up luôn lỗi.nhiều cái tải về bị lỗi cài đặt.ai giúp mình giải quyết vấn đề được không

nvuphi

Thành viên
mình chỉ dùng được bản magisk 12.0 thôi còn những bản kia up luôn lỗi.nhiều cái tải về bị lỗi cài đặt.ai giúp mình giải quyết vấn đề được không
Dùng bản 13.3 tốt mà

nvuphi

Thành viên
mình không flash được file 13.3 luôn.nó bị error
Mình dùng TWRP 3.1.1-0 để flash, tất cả đều chạy mượt
Mình cũng vậy. Thấy topic cũng flash thử mà ko đc.
P/s: cái này có tác dụng gì đâý
Cái này chính là để root máy, nhưng hay hơn cái SuperSU trước đây ở chỗ: nhẹ hơn, ít gây nóng máy, và có thêm chức năng Safety Net để qua mặt các phần mềm chống lại Root (với điều kiện phải cập nhật thường xuyên modul này)

Hải Long

Thành viên
Mình dùng TWRP 3.1.1-0 để flash, tất cả đều chạy mượt

Cái này chính là để root máy, nhưng hay hơn cái SuperSU trước đây ở chỗ: nhẹ hơn, ít gây nóng máy, và có thêm chức năng Safety Net để qua mặt các phần mềm chống lại Root (với điều kiện phải cập nhật thường xuyên modul này)
Thanks 4 share!

tnt.fas

Thành viên mới
Có cần unroot SuperSU trc khi flash k các bác

tan512

Thành viên mới
Dùng Magisk dễ ăn lỗi không nhận bộ nhớ trong khi kết nối với máy tính ở chế độ MTP, thêm nữa làm lag lag thế nào ấy. Tốt nhất vẫn root bằng SuperSU v2.65 là ổn định nhất. :blush:

VUTIENDAT2412

Thành viên mới
Dùng Magisk dễ ăn lỗi không nhận bộ nhớ trong khi kết nối với máy tính ở chế độ MTP, thêm nữa làm lag lag thế nào ấy. Tốt nhất vẫn root bằng SuperSU v2.65 là ổn định nhất. :blush:
bác còn file SuperSU v2.65 không gửi em với ạ link trên mạng die hết r hay sao ý ạ