Hỏi & Đáp UNLOCK BOOT LOADER BÁO LỖI

Trần Thuận

Thành viên mới
20/6/16
8
0
1
35
tình hình là mình mới mua redmi note 3 pro đã xin cấp quyền unlock được rồi. ,nhưng khi vào unlock thì đến 50% bán là current account is different from the account info on the device . Mặc dù mình đã login đúng tài khoản cấp quyền, bật gỡ lỗi USB, tắt tìm kiếm thiết bị. Mình mày mò mãi mà k unlock đc. Vậy nên đăng bài lên đây xin các bạn cách giải quyết. các bạn ai biết giúp mình với nha. Mình cảm ơn nhiều.

hoangbo997

Thành viên
17/10/16
126
38
28
21
bannj vào tk mi- micloud - tắt tìm kiếm thiết bị thử

Huytruong1987

Thành viên
19/12/16
512
52
28
33
TP.HCM
tình hình là mình mới mua redmi note 3 pro đã xin cấp quyền unlock được rồi. ,nhưng khi vào unlock thì đến 50% bán là current account is different from the account info on the device . Mặc dù mình đã login đúng tài khoản cấp quyền, bật gỡ lỗi USB, tắt tìm kiếm thiết bị. Mình mày mò mãi mà k unlock đc. Vậy nên đăng bài lên đây xin các bạn cách giải quyết. các bạn ai biết giúp mình với nha. Mình cảm ơn nhiều.
Bác nên tắt thị thực chứng chỉ driver nữa xem được không .

bienyeudao

Thành viên mới
12/1/17
88
3
8
26
Bật cái mở khóa oem nữa nhé

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Khãi 0810

Thành viên
6/2/17
121
3
18
31
Vào bài hướng dẫn người mới dùng redmi note 3 pro đọc đi..có đầy đủ trong đó..
Mình biết lỗi đó là do thiếu driver hoặc chưa có tắt chứng chỉ driver.. mình tìm không thấy cái chứng chỉ driver hay là cách cài driver cho may tính

Huytruong1987

Thành viên
19/12/16
512
52
28
33
TP.HCM
Xin lỗi .. hehe mình đọc rồi.. tại mình xài máy quán net nên mỗi lần reset nên mất hết, xui quá máy tính vừa hư hôm quá
Nản bác quá..vậy thì lúc khởi động thì tắt chứng chỉ luôn đi rồi vào tải tool mà làm..máy nó bảo restar thì bỏ qua..chứ tui toàn làm tiệm nét có sao đâu..khó khăn phải tự nghĩ cách giải quyết chứ..

Khãi 0810

Thành viên
6/2/17
121
3
18
31
Nản bác quá..vậy thì lúc khởi động thì tắt chứng chỉ luôn đi rồi vào tải tool mà làm..máy nó bảo restar thì bỏ qua..chứ tui toàn làm tiệm nét có sao đâu..khó khăn phải tự nghĩ cách giải quyết chứ..
cảm ơn Bác vạn lần ạ.. cuối cùng mình cũng đã làm được.. phiền Bác nhiều rồi :blush::astonished::astonished: