Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM TWRP xin giúp đỡ

Luna

Thành viên
Chào các bác. Em có một vẫn đề về TWRP. Mong các bác chỉ giúp. Máy em là 7 thường dùng Rec TWRP 3.2.3-0121 by wzsx150. Trước em dùng rom EU state. Sau đó up ROM Havoc. Bây giờ muốn từ Havoc về lại MIUI thì vào wipe 4: davicache, cache, data, system thì báo lỗi ko đc. Nạp zip global cũng ko được( từ thẻ nhớ). Vào nạp zip từ bộ nhớ trong. Bô nhớ trong trống ko thấy file Rom ( bộ nhớ trong báo 0MB). Xin các bác cách khắc phục. Xin cảm ơn các bác

Gửi từ Redmi Note 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Chào các bác. Em có một vẫn đề về TWRP. Mong các bác chỉ giúp. Máy em là 7 thường dùng Rec TWRP 3.2.3-0121 by wzsx150. Trước em dùng rom EU state. Sau đó up ROM Havoc. Bây giờ muốn từ Havoc về lại MIUI thì vào wipe 4: davicache, cache, data, system thì báo lỗi ko đc. Nạp zip global cũng ko được( từ thẻ nhớ). Vào nạp zip từ bộ nhớ trong. Bô nhớ trong trống ko thấy file Rom ( bộ nhớ trong báo 0MB). Xin các bác cách khắc phục. Xin cảm ơn các bác

Gửi từ Redmi Note 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Wipe cả bộ nhớ trong đi lại thấy dung lượng nó hiện về :)

thaibang

Thành viên
Format luôn data và wipe vender , sau đó restore lại vender, mà bác miflash đi cho nó sạch, giữa treble và nonetreble khác nhau. Hay bị lỗi