Thảo luận Tinh chỉnh DPI cho Mix

Achilles

Thành viên mới
29/3/17
25
2
3
35
Nếu xài Mix xtay thì đơn giản rồi
Nhưng nếu xài mix bản cty room qt mà ko muốn root vs cài twrp thì làm sao tinh chỉnh DPI ngon nhỉ
Em đã dùng thủ thuật trên tinhte ko cần root nhưng lại lỗi icon :I
Bác nào biết chia sẻ cho ae

TommyChen

Thành viên
9/3/16
183
10
18
35
E chơi rom epic stable có cái file giảm dpi tiện lắm

Sent from my MIX using Tapatalk

quocanh21081992

Thành viên
16/10/15
389
63
28
28
Nếu xài Mix xtay thì đơn giản rồi
Nhưng nếu xài mix bản cty room qt mà ko muốn root vs cài twrp thì làm sao tinh chỉnh DPI ngon nhỉ
Em đã dùng thủ thuật trên tinhte ko cần root nhưng lại lỗi icon :I
Bác nào biết chia sẻ cho ae
bạn đang xài xiaomi hay samsung hay sony vậy? có gì mà k muốn root với cài twrp???
https://tinhte.vn/threads/moi-anh-e...oid-khong-can-root-khong-can-go-lenh.2635200/

Achilles

Thành viên mới
29/3/17
25
2
3
35
E chơi rom epic stable có cái file giảm dpi tiện lắm

Sent from my MIX using Tapatalk
bản epic thì cài thông qua twrp thì đơn giản rồi nhưng mà xài room gốc chưa root thì giảm dpi cách nào mà ngon nhất nhỉ :( mình hơi gà vụ này

Achilles

Thành viên mới
29/3/17
25
2
3
35
bạn đang xài xiaomi hay samsung hay sony vậy? có gì mà k muốn root với cài twrp???
https://tinhte.vn/threads/moi-anh-e...oid-khong-can-root-khong-can-go-lenh.2635200/
cái này thì mình dùng rồi có giảm DPI theo ý mình nhưng nó lại bị lỗi icon bác ơi.. dùng icon tròn thì đỡ hơn nhưng ma vẫn tức mắt

Achilles

Thành viên mới
29/3/17
25
2
3
35
Bạn thử sang dùng theme sGalaxy xem

Gửi từ MIX của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
theme galaxy vs theme của pixel thì đỡ hơn nhưng mà lại ko thích mấy theme này :(.. chắc ko con cách nào khác phải sống vs lũ rồi .. chờ Miui 9 xem như nào nhể

quocanh21081992

Thành viên
16/10/15
389
63
28
28
theme galaxy vs theme của pixel thì đỡ hơn nhưng mà lại ko thích mấy theme này :(.. chắc ko con cách nào khác phải sống vs lũ rồi .. chờ Miui 9 xem như nào nhể
Mình xài theme stock vẫn k bị lỗi....nchung xài xiaomi mà k xài rom cook thì chịu thôi

Achilles

Thành viên mới
29/3/17
25
2
3
35
Mình xài theme stock vẫn k bị lỗi....nchung xài xiaomi mà k xài rom cook thì chịu thôi

trước toàn xài cook .. nhưng mới đổi sang con cty nên mún xài gốc qt ...xài gốc qt đúng là bất tiện thật