Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Tổng hợp Font tiếng Việt cho Redmi Note 2/Mi Devices (cập nhật 01/11/15)

HT TÙNG

Thành viên
có bác nào có font đẹp cho e xin với ạ, e cảm ơn

MrFit

Thành viên
Bác nào tìm kiếm những font này trên mistore được chỉ mình với. Tìm hoài k ra

Thanh Duy

Thành viên mới
Ko áp dụng bên thứ 3 rồi sao bác

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Đăng kí tài khoản xiaomi designer nhé. Chi tiết search trong 4rum có đó bác.

tieunguno1

Thành viên mới
các cụ ơi e dùng RMN3Pro. e có tải làm theo hướng dẫn lúc apply font cứ báo lỗi auth rejected 402 (hoặc 412), có ai bị như ẻm không. e thấy nó báo ko áp dụng cho nguồn thứ ba, mà tìm font trên mistone thì ko thấy font nào hõ trợ tiếng việt, tìm tên bác devilsking ko thấy, ai giúp e với nhờ

Chỉnh sửa cuối:

tieunguno1

Thành viên mới
E
đăng kí tài khoản designer nha,khi nào ok thì áp dụng được thôi
E đã đang ký thành công tài khoản designer rồi mà vẫn báo ko apply đc bên thứ 3. Ko biết bị do đâu thím biết chỉ e với

vũ hoàng khánh

Thành viên
E đang dùng rmn4, tải file mtz thì bị lỗi bên thứ 3, link app store click vào thì báo lỗi ko vào dc, tìm tên tác giả thì e chịu, toàn tiếng TQ, giờ làm sao bác @@

leonguyen52

Thành viên
E đang dùng rmn4, tải file mtz thì bị lỗi bên thứ 3, link app store click vào thì báo lỗi ko vào dc, tìm tên tác giả thì e chịu, toàn tiếng TQ, giờ làm sao bác @@
Font của mình bị bên Xiaomi gỡ hết rồi nha. :( Không hiểu sao bên Mi lại bỏ tính năng đổi font ở ngôn ngữ tiếng Anh đi với Rom China :( Haizz

ultimatevn

Thành viên mới
không phải là không hỗ trợ mà là do cài bằng file mtz nó không được. Em toàn đổi bằng copy hết vào system/font set 644 là đậm nhạt OK
Copy vào có cần đổi tên hay làm gì không bác

Koala999

Thành viên mới
Xiaomi nó ko cho dùng font copy từ máy tính vào rồi, bị lỗi bên thứ 3 ko cho dùng. Mình đã xin acc designer theo link nước ngoài mà chưa thấy hồi đáp gì chán quá. Bạn nào gửi lại link hướng dẫn xin acc designer mình làm lại thử xem có đc ko -,-.