Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Tổng Hợp Developer ROM RMN2 - VH Full, Crack Full Theme ( ngừng hỗ trợ )

Mon ú

Thành viên
Dev gần đây tin nhắn thêm cái hình tròn cho từng người xấu vãi. Nhìn giống trình nhắn tin mặc định của google.
Bác cho e xin cái ảnh chụp màn hình e xem n ntn được k ạ. Đang định lên mà thấy bác nói nên hơi lăn tăn

minhhmu?

Thành viên
Bác cho e xin cái ảnh chụp màn hình e xem n ntn được k ạ. Đang định lên mà thấy bác nói nên hơi lăn tăn
Mình về 7.2.3.0 rồi. Lên đi. Giao diện thời tiết, tin nhắn, tập tin, lịch ... đều thay đổi khá đẹp trừ cái tin nhắn xấu hơn trước

Monkey

Thành viên mới
alo cho mình hỏi là : bản 6.3.31 mình úp 1 máy thì k có SU nhưng có crack theme , 1 máy thì có crack theme nhưng k cài dc SU là sao zậy nhỉ !

louis87

Thành viên
Mình về 7.2.3.0 rồi. Lên đi. Giao diện thời tiết, tin nhắn, tập tin, lịch ... đều thay đổi khá đẹp trừ cái tin nhắn xấu hơn trước
But pin và mọi thứ mượt ko bác

minhhmu?

Thành viên
But pin và mọi thứ mượt ko bác
Pin ngon mà éo hiểu sao ram trống ít lắm. Khởi động lại mà cũng ko đc 1gb, dùng vài app là xuống 500mb. Cái tối ưu hóa bộ nhớ n tự set mức trung bình còn rom stable mặc định là tắt. Chắc do vậy mà ram trống ít

king_of_mar1311

Thành viên
Cho mình hỏi theme hack là mình có thể tự do tải theme hay cần phải trả mi credit nữa hả các bạn?

tuan1982

Điều hành viên
Thành viên BQT
Cho mình hỏi theme hack là mình có thể tự do tải theme hay cần phải trả mi credit nữa hả các bạn?
Hi bác, đã gọi là hack rồi lại còn phải trả tiền theme nữa thì đâu phải là hack :D
Bác thật thà quá đấy

Thành Luis

Thành viên mới
Bản này vs bản 7.2.30 stable bản nào ngon hơn mấy bác

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

ước canpo

Thành viên mới
Từ hôm up lên 6324 là mình hết muốn up rom nào khác luôn.
Bản này rất mượt, hiệu năng pin khá ngon và crack full đầy đủ.
Hiệu suất ngang ngửa stable 7130.
Chất quá anh @tuan1982 à...
Chắc phải lâu lắm em mới up rom mới. Tạm thời back up em này lại vào thẻ nhớ. Phòng ngừa cho chắc ăn....
Ủng hộ anh nhiệt tình.

+ em thì thấy bản 6.1.29 là ổn pin trâu nhất ,ram trống 1gb
+
bản 6.3.24 pin kém hơn lỗi vào cài đặt-> giới thiệu đt->cập nhật là cài đặt bị dừng lại ;vs vào trình duyệt mặc định tự động thoát ,ram trốn 800mb
+bản 6.3.17 thì lỗi trình duyệt k thể đưa về việt nam ,toàn là của tq ,bản này mình chưa test kỹ lắm

Attachments

Chỉnh sửa cuối:

ước canpo

Thành viên mới
6.3.24 mượt, ổn định, chưa lỗi gì, pin chưa đánh giá đc. Cơ mà up tối qua. Sáng giờ youtube, JAV, MXH...

em thấy có lỗi cập nhật thì trình cài đặt bị dừng lại,vào trình duyệt bị out ra liên tục