Hướng dẫn Tổng Hợp: Cài [TWRP] & {ROM} & [ROOT] Note 5/5Pro_Vn

Hé Líng

Thành viên
5/5/17
421
203
43
22
Bắc Kạn
không bạn ạ , vậy mình mới kb cài lại room kiểu j luôn -_- :( .
Trường hợp Tool báo thành công nhưng không tự boot lên twrp bạn nên thử nạp lại twrp bằng cách làm thử công hoặc máy tính khác chạy win 10 càng tốt ạ!. nếu ko được bạn nạp lại rom bằng miflast làm lại máy!

Phạm Huy Hiện

Thành viên mới
29/5/18
12
0
1
22

[L]iberty

Thành viên mới
16/7/15
5
0
1
31
cho mình hỏi bản xách tay china đang cài 9.5.6 global (có tiếng Việt) muốn về rom China nguyên bản thì cài bản nào hả các bác?

nhutung

Thành viên mới
12/5/18
16
9
3
52
cho mình hỏi bản xách tay china đang cài 9.5.6 global (có tiếng Việt) muốn về rom China nguyên bản thì cài bản nào hả các bác?
Cái này nhé bác:"Link rom 9.5.6.0 xài Miflast cho ai nạp rom nhiều mà gây xung đột hệ thống (Đây là cách xài, link này sẽ dẫn tới bài viết của bác Lê Lân)."

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk

stevenytu

Thành viên mới
31/5/18
10
3
3
29
có bài hướng dẫn unlock bootloader ko anh em? mình mua máy xách tay, cửa hàng cài sẵn. Giờ đang muốn root máy để cài GLtools chơi game.

SKT-DOM

Thành viên mới
Mình cũng test 2 máy rùi nhưng ko thấy bị như thê!
E thấy rom khá ổn, lag chỉ cẩn reboot vài lần là OK, tiếc cái lỗi đấy mỗi lần vậy là mất sóng, và nó gần như xấu hiện liên tục, đã xóa dữ liệu app Điện thoại như bác nói, tháo sim, reboot,... mà vẫn ko đc, hixxx

Hé Líng

Thành viên
5/5/17
421
203
43
22
Bắc Kạn
E thấy rom khá ổn, lag chỉ cẩn reboot vài lần là OK, tiếc cái lỗi đấy mỗi lần vậy là mất sóng, và nó gần như xấu hiện liên tục, đã xóa dữ liệu app Điện thoại như bác nói, tháo sim, reboot,... mà vẫn ko đc, hixxx
Xài miui eu sable 9.5.14 đi!

Gửi từ Redmi Note 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk