Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Santoni ( Redmi 4x) Tổng Hợp Developer & Stable Việt Hóa + Crack theme by tuan1982

Mạnh_Nguyễn

Thành viên mới
Hình như rom multi 17/5 hoặc 11/5 bị lỗi báo thức. Cứ vào chỉnh giờ báo thức là bị out ra
Redmi 4x dùng hay mà. Sao thấy ít người dùng nhỉ :(

hauxd

Thành viên
Hình như rom multi 17/5 hoặc 11/5 bị lỗi báo thức. Cứ vào chỉnh giờ báo thức là bị out ra
Redmi 4x dùng hay mà. Sao thấy ít người dùng nhỉ :(
Máy này ít ng dùng vs ít rom tùy biến quá

tuan1982

Điều hành viên
Thành viên BQT
Bác tuân giúp e decompile file apk dc không. E lm toàn bị lỗi ko bung dc file. Mặc dù đã cài java 8 mới nhất. Máy e đag chạy win 10 creator
file gì mà báo lỗi thế

Mạnh_Nguyễn

Thành viên mới
B tuan1982 ktra lại xem cái báo thức nhé. Bản mới nhất 27/5 vẫn không cài đc báo thức .

cl0seall

Thành viên
tks chủ thớt, các bác dùng rồi cho mình hỏi rom nào pin trâu nhất ạ, mình cài cái bản 8.2.16 XIaomiEU on screen đc có 7-8 tiếng

tancsbv

Thành viên
Tối về mình xem lại. Tk
A ơi có tí việc thế này, e cài rom port từ rom flyme cho redmi 4x rom ok lắm bây giờ vào twrp bằng phím cứng k vào được twrp để cài rom lại được vào thì màn hình đen thui k thấy twrp luôn, có cách nào vào được k?

TomLee

Thành viên
A ơi có tí việc thế này, e cài rom port từ rom flyme cho redmi 4x rom ok lắm bây giờ vào twrp bằng phím cứng k vào được twrp để cài rom lại được vào thì màn hình đen thui k thấy twrp luôn, có cách nào vào được k?
Chắc phải flashtool về rom gốc xong mới cài lại đc bạn ah. ( mình nghĩ thế)

Gửi từ Redmi 4X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tancsbv

Thành viên
Chắc phải flashtool về rom gốc xong mới cài lại đc bạn ah. ( mình nghĩ thế)

Sau cài milash nó báo lỗi nhỉ

TomLee

Thành viên
Sau cài milash nó báo lỗi nhỉ
Up lại rom bằng miflah ah. Xem chọn bản rom gốc xem đc ko

hauxd

Thành viên
nhấn giữ cả nguonf và tang giảm âm lượng, nếu vào như bt nó treo logo mi.mình cũng cài thử 1 làn và bị như vậy