Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Redmi Note 3 (Pro) Tổng Hợp Developer & Stable Viet Hoa + Crack theme by tuan1982

Thanhpvt

Thành viên mới
e mới cài bản 7.4.13 của bác cơ mà dính vụ dịch vụ google play đã bị dừng. Làm mọi cách không khắc phục được lại còn trong chỗ hiệu suất pin thì thấy dịch vụ gg play chiếm tận 20% làm e lướt web tầm vài phút máy đã nóng lên rồi bác ạ :(

milkyway

Thành viên
e mới cài bản 7.4.13 của bác cơ mà dính vụ dịch vụ google play đã bị dừng. Làm mọi cách không khắc phục được lại còn trong chỗ hiệu suất pin thì thấy dịch vụ gg play chiếm tận 20% làm e lướt web tầm vài phút máy đã nóng lên rồi bác ạ :(
Bác sài bản 6.9.29 đi, bản đó ngon đó

MinhTiệpTk

Thành viên tích cực
Có cách nào xóa hiệu ứng khóa màn hình mờ dần của eu không bác tuan1982 nhỉ ? rom mình của mi4 6.10.27 của bác tuan1982.

kenojloan2

Thành viên
lỗi này liên quan đến việt hóa rom,m việt hóa rom cũng bị lỗi này,ko biết cách khắc phục,điên đầu lun @@

theforce

Thành viên
6.9.29 muốn cài cả dolby + viper4A + xposed thì thứ tự flash như nào nhỉ các bác ?

FireBmT

Thành viên mới
Global 8.1.6.0 của bác Up centerlock + âm lịch thế nào nhỉ ae?

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trần Văn Thái

Thành viên mới
bác cho e hỏi cái, giờ e đang dùng rmn3p bản kate thì up rom của kenzo vào có làm sao không ạ

OnionChibi

Thành viên mới

ToanTungTang

Thành viên mới
Tại sao e up ROM MIUI 8.1.1.0 Global version 12/02/2017
Up hoàn thành, ko có lỗi, nhưng trong quá trình bật máy, đến bước đăng nhập tài khoản Mi thì có cái thông báo Không thể kiểm tra trạng thái Tìm Thiết bị (Xảy ra lỗi) - (Couldn't check Find Device status - An Error Occured). Không có cách nào vượt qua bước này đc các bác ạ

kenojloan2

Thành viên
Tại sao e up ROM MIUI 8.1.1.0 Global version 12/02/2017
Up hoàn thành, ko có lỗi, nhưng trong quá trình bật máy, đến bước đăng nhập tài khoản Mi thì có cái thông báo Không thể kiểm tra trạng thái Tìm Thiết bị (Xảy ra lỗi) - (Couldn't check Find Device status - An Error Occured). Không có cách nào vượt qua bước này đc các bác ạ
lỗi này thường là do b từ rom 5.1 b unlock rồi up rom này qua twrp thẳng lun,ko chịu lên 6. rồi mới unlock,up twrp,giờ b về lại rom 5.1 gốc rồi cập nhật hoặc miflash lên 6. rồi unlock,up rom này là ok

lathenhi

Thành viên mới
Ko biết có cách nào cài phần mềm vào thẻ ko nhỉ ? Dạo này nghịch vài game mà nó chỉ cài vào bộ nhớ trong mặc dùng đã chỉnh cài đặt vào bộ nhớ ngoài . Mình đang dùng Rom huyền thoại :D

Lê Quốc Khánh

Thành viên mới
hiện bt bác nhé,bác vào phần cài đặt/thông báo và thanh trạng thái/dạng thông báo pin nhé
Mấy bản sao bản 8.2.4.0 cấp quyền toàn không đc bác. Toàn phải vào ứg dụng từg app mà cấp. K biết bác có bị khôg??

Linh lầy

Thành viên
Sao bản rom 6.9.2.9 tải ứng dụng trên CHplay tầm 100mb trở lên có 500kb trên giây. Mạng nhà e mạnh mà. Dowload wiffi nào cũng vậy có cách nào khắc phục được không. Thấy bản này ngon quá