Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM [Redmi Note 2 / hermes] Tổng Hợp Developer & Stable Viet Hoa + Crack theme by tuan1982

pham ke

Thành viên mới
Cam on bac da ko bo mac anh em
Em xai rom 7.1.3 cua bac dc may thang roi
Ko thay bac ra rom moi nen cung chang muon up.

harrysieusao

Thành viên mới
Cho hỏi hiện giờ bản rom nào xài ok ạ. Máy e rom củ qá. Hỗm giờ k thấy bác nào làm rom mới nên k có úp

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

hochocnua

Thành viên nhiệt huyết
từ lúc bác @tuan1982@hochocnua ra đi, topic redmi note 2 vắng vẻ và hiu quạnh. Tôi cũng chỉ dùng 7.1.3 vh multirom của bác và cũng chẳng đổi rom. Nếu bác quay lại thì nên làm bản Stable 8.0.3 đi bác. Mong chờ 1 bản rom ngon của bác để test.
Dùng tạm đi. A&D v9
Angels and Demons V9.0 Redmi note2
Basada en miui V8.
http://adf.ly/11715801/angels-and-demons-v9-note2

Spy Rom, trước là Rom gấu, vô địch thiên hạ, giờ anh em qua RMN3 pro hết rồi, Android 7 mà mình cứ 5.0, nhục nhã với Xiaomi.
Thích thì qua Box Mi Mix chơi.
Bye

Chỉnh sửa cuối:

hoangtu858

Thành viên mới
Cài centerlock vs âm lịch mà s k thấy âm lịch ở đâu v

viêt phan

Thành viên mới
Mấy bác cho e hỏi, e đang xài bản stable 7230, vừa rồi có up dev 6929 thì vào nó bắt đăng nhập tk MI, nhưng e nhập kiểu j cũng sai mật khẩu, giống như tài khoản của người khác vậy, h e up về lại stable lại dùng bình thường với tk MI của e, v h e muốn up qua dev thì phải làm thế nào ạ?

amateur_hn212

Thành viên mới
Đang dùng bản Global Dev 6.9.29 việt hóa bởi bác tuan1982. Không biết có phải do máy bị mình đập nhiều hay không nhưng dùng rất hay đơ máy. Có lần vài s, có lần lâu hơn. Tắt máy bật lại vẫn bị đơ (ko phải reboot nhé). Pin thì ok tạm ổn

Attachments

nguyenkienlongkhanh

Thành viên
Đang dùng bản Global Dev 6.9.29 việt hóa bởi bác tuan1982. Không biết có phải do máy bị mình đập nhiều hay không nhưng dùng rất hay đơ máy. Có lần vài s, có lần lâu hơn. Tắt máy bật lại vẫn bị đơ (ko phải reboot nhé). Pin thì ok tạm ổn
Chuyển qua phuclc83 với bản Multi dev 29.12_VH đi bạn, ngon hơn nhiều rồi..

Bố Trẻ Con

Thành viên mới
Rom rất mượt mà..

Bác cho e xin mã md5 của rom đc ko ?
Nếu bác ko biết md5 thì Dùng root explorer, chọn giữ file rom, chọn propti gì đó rồi chụp cho e, ví dụ:
Screenshot_2016-12-31-21-04-09-244_com.speedsoftware.rootexplorer.png

Bố Trẻ Con

Thành viên mới
.....Mà bạn lấy mã md5 làm gì vậy?

Mã md5 để xem file rom có bị lỗi gì trong khi tải về ko bác ạ. Nhỡ trong quá trình tải về mạng mẽo chập chờn. File rom tải ko hết, nếu up sẽ lỗi.
PS: bọn multirom xóa mẹ nó app điều khiển từ xa rồi, giờ dùng app gì đây bác. Với lại ko biết bác thế nào, e dùng bản này thi thoảng máy bị đơ nhẹ khoảng 1s rồi hết, khá khó chịu.

Chỉnh sửa cuối: