Hỏi & Đáp Redmi 5A Có Chơi Nổi PUBG ?

QuânRờm

Thành viên mới
5/7/18
21
1
3
25
Các bác đang dùng con này với Xiaomi Mi4 cho e hỏi tí là con này có chiến nổi PUBG ko ạ ,có hay bị giật lag ko ? Cấu hình thì ở mức Medium là dc ( e ko cần hình ảnh đẹp ,chỉ cần trải nghiệm thôi ) Em đang dùng iPhone 5 chơi rất giật :(
Tại khả năg của e chỉ đủng mua dt giá tầm 2tr trở xún thôi ạ :((

flash

Thành viên mới
4/12/16
39
2
8
28
Các bác đang dùng con này với Xiaomi Mi4 cho e hỏi tí là con này có chiến nổi PUBG ko ạ ,có hay bị giật lag ko ? Cấu hình thì ở mức Medium là dc ( e ko cần hình ảnh đẹp ,chỉ cần trải nghiệm thôi ) Em đang dùng iPhone 5 chơi rất giật :(
có khi bác lên đời 5S đi. chắc khá hơn đấy. chứ mấy e dưới 2tr chơi pubg nản lắm

quangkra

Thành viên mới
2/10/16
25
17
3
21
Lạng Sơn

duyduong91hn

Thành viên mới
26/11/15
93
8
8
29
Cách đây mấy năm mình dùng mi5 và hiện tại cũng dang sử dụng redmi 5a theo mình là gom them lúa mua con nào ngon mà dùng. Chứ mi4 máy nóng khá nhanh, và rất nóng. Muốn game thì mi4 nên up rom cook để chơi ngon hơn, còm redmi 5a máy chỉ đủ dùng. Có chơi dk nhưng lặng. Theo mình mua con ip 6 hoặc lock mà dùng. K thì thêm tiền xem con mi nào ok hơn.

Sent from my MI 8 SE using Tapatalk