Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Redmi 4 Prime - Android 7.1.2 - MIUI 10

HQ.

Thành viên
Mỗi lần cập nhật rom, phải xoá vân tay cài lại là đc.
Trong cài đặt không có phần "quản lý vân tay" để xóa, cài lại... Nhưng up mới thì có.

Mr.MinhDat

Thành viên
Trong cài đặt không có phần "quản lý vân tay" để xóa, cài lại... Nhưng up mới thì có.
Mình dùng toàn 8.x.xx cái nào cũng có mục quản lý vân tay.
Không xoá dc , bạn thử cài thêm vân tay xem dc ko.

HQ.

Thành viên
Mình dùng toàn 8.x.xx cái nào cũng có mục quản lý vân tay.
Không xoá dc , bạn thử cài thêm vân tay xem dc ko.
Bạn xem #40 trong chủ đề này.
P/s: Cập nhật từ 9.5.1.0 lên 9.5.3.0 thì trong cài đặt không có mục "quản lý vân tay"; up mới với "4 wipe" thi bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

Mr.MinhDat

Thành viên
Bạn xem #40 trong chủ đề này.
P/s: Cập nhật từ 9.5.1.0 lên 9.5.3.0 thì trong cài đặt không có mục "quản lý vân tay"; up mới với "4 wipe" thi bình thường.
Restart máy xong thì quản lý vân tay sẻ hiện ra.

tan512

Thành viên mới
Mình đang dùng bản mới nhất, thấy mượt hơn MIUI chính chủ từ Xiaomi

Nếu so về phần làm ROM thì MultiROM ít chức năng hơn MIUIPro, so về độ mượt thì ngược lại :D
Mà bản mới nhất này vẫn lỗi không chỉnh được tông màu (Chuẩn, Ấm, Lạnh) phải không anh em, với lỗi chế độ đọc sách nữa

Mr.MinhDat

Thành viên
Thông báo Flasher_23 đã chuyển sang sử dụng dt khác, và dừng dự án port rom miui android 7 cho redmi 4 prime vô thời hạn.

Hà Mạnh

Thành viên mới
Có patch bo tròn 4 góc cho bản 8.2.1 không bạn

Nam_1983

Thành viên mới
Vừa cập nhật lên 9.5.3.0 mà máy bị mất vân tay. Sẽ thử up trực tiếp bản này xem sao, không ổn thì về lại 9.5.1.0.View attachment 60647
bạn có thể cho mình xin link miuipro 9.5.1.0 dc k vậy, từ ngày bắt trả phí tìm rom e nó căng quá

thanhnam

Thành viên mới
Bác ơi cho em hỏi em đang dùng rom thuần google giờ muốn sang rom này thì up luôn đc k bác?

thanhnam

Thành viên mới
4 wipe , dùng twrp 3.1.2 up nha
Giờ con rom nào ổn định ít lỗi nhất vậy bác. Em muốn up 1 con rom dùng lâu dài. Bản gg hiện tại em dùng càng dùng càng nhiều lỗi quá