Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Phân biệt Redmi 4 Prime 2016 và 2017

QuocAnh131

Thành viên mới
Các bác cho em hỏi Phân biệt Redmi 4 Prime 2016 và 2017 thế nào?
Em thấy note 4x thì hay có điểm chết, note 4 thì dính lỗi deep sleep, còn này có bị lỗi nào ko ạ?

HaongHai

Thành viên mới
Ax, có đổi trả được ko bác?
trong thời gian đổi trả 7 ngày nhưng em đem đến cửa hàng ng ta bảo gửi máy đi xác minh lỗi ở nhà máy, xác minh xong mới đổi đc, từ hôm 12 tháng trước tới giờ vẫn chưa thấy đâu

DarkTaiga

Thành viên mới
Phân biệt thì 1 là nó ghi trên hộp, 2 là 1 cái viền dày 1 cái viền mỏng thôi. Còn lỗi thì hên xui. Máy mình chưa bị lỗi gì. =))

mivatau

Thành viên mới
trong thời gian đổi trả 7 ngày nhưng em đem đến cửa hàng ng ta bảo gửi máy đi xác minh lỗi ở nhà máy, xác minh xong mới đổi đc, từ hôm 12 tháng trước tới giờ vẫn chưa thấy đâu
Bạn mua ở đâu mà làm ăn kì thế? Nói để ae biết mà tránh.

Gửi từ Redmi 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

HaongHai

Thành viên mới
Bạn mua ở đâu mà làm ăn kì thế? Nói để ae biết mà tránh.

em mua ở mistore 34 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - đúng là hơi hối hận khi mua ở đây

mrqa19072000

Thành viên mới
em mua ở mistore 34 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội - đúng là hơi hối hận khi mua ở đây
Ơ máy mình cũng mua ở đây từ tháng 11 đến bây giờ dùng bình thường mà

mivatau

Thành viên mới

Ý là chính sách đổi mới ấy. Nếu là của Xiaomi hay Cửa hàng thì làm thế ai chịu được.

HaongHai

Thành viên mới

may không dính lỗi thì ko sao, dính phải máy lỗi là khổ

quynhu

Thành viên
mua hàng kẹp nách thì còn chỗ nào lớn mua , như didongthongminh hay cellphones , tui mua ở cellphones gần tháng rồi , mua gói bảo hành 6 tháng 1 đổi 1 nếu máy hư hết 6 tháng 1 đổi thì bảo hành sửa trong 1 ngày

HaongHai

Thành viên mới
mua hàng kẹp nách thì còn chỗ nào lớn mua , như didongthongminh hay cellphones , tui mua ở cellphones gần tháng rồi , mua gói bảo hành 6 tháng 1 đổi 1 nếu máy hư hết 6 tháng 1 đổi thì bảo hành sửa trong 1 ngày
hầy tại cứ máu lấy bản màu đen mà các nơi hết nên em mới quay sang lấy, ai dè chả cái ngu nào bằng cái ngu nào :(

QuocAnh131

Thành viên mới
Phân biệt thì 1 là nó ghi trên hộp, 2 là 1 cái viền dày 1 cái viền mỏng thôi. Còn lỗi thì hên xui. Máy mình chưa bị lỗi gì. =))
2017 thì viền đen mỏng hơn à bác? em tìm trên google cũng không thấy bài so sánh
Nè mua cái kinh cường lực này dan vo là hết viền đen dày
bác dán thử chưa cho em xem ảnh với

f741852

Thành viên mới
Tình hình sao rồi bạn? của hàng đó giải quyết sao? mình cũng định mua redmi 4 prime mà nghe bạn nói thấy cũng sợ.

maychuchuyendung.vn

Thành viên nhiệt huyết
Bản 2017 Xiaomi nó làm cái viền màu gần khớp với mép đen trong màn hình nên tạo cảm giác viền đen mỏng nhưng viền ngoài thực ra dày hơn. Mình dùng bản 2017 cho đến giờ thấy ko có gì phàn nàn trong tầm giá đó. Hài lòng về độ mượt cho 1 con điện thoại phụ và đặc biệt pin rất trâu.

chumeo_di_hia

Thành viên mới
Thế này là bản 2016 hả các bạn? Và có lên được android 7 ko ạ?