Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM PADAVAN CUSTOM FIRMWARE (QoS, iptv, transmission,... ) for XIOAMI ROUTER GEN3, GEN3G, MINI, NANO

yansign8x

Thành viên nhiệt huyết
BẢN ĐÃ BUILD SẴN ROM (05/11/2019), ANH EM CÓ THỂ BỎ QUA ĐƯỢC CÔNG ĐOẠN (I) BUILD ROM

--> Link bị die rồi bác ơi, có thì cho em xin pass bản này luôn ạ, em cảm ơn nhiều
Đã sửa lại liên kết, sorry anh em nhé, đợt rồi bận quá

Huy Trần

Thành viên
bác chủ cho em xin file ROM DEV và BẢN ĐÃ BUILD SẴN ROM (05/11/2019 ) của gen 3 với .em cảm ơn

thmac

Thành viên mới
Trong phần build fw của prometheus có phần nào chỉnh đc IP mặc định ko vậy mấy b?

ntdat431992

Thành viên mới
chào bạn, router xiaomi gen 3 của mình rom trung quốc, bản 2.26.39. Bạn cho mình xin bản rom pavanda phù hợp với.

hoang vipi

Thành viên mới
Xin pass giải nén promotheus với và cho m hỏi mi 3c nội địa sang dc room này k b .và m xin bản room mới
Thanks

Quang Kiên

Thành viên mới
chào bạn, router xiaomi gen 3 của mình rom trung quốc, bản 2.26.39. Bạn cho mình xin bản rom pavanda phù hợp với.
Up bản dew rồi flash là ổn, mình mới flash xong, gen 3 cũ rồi chắc chủ top không hỗ trợ nữa thì phải, mình tự mò mãi mới ra,

crosby

Thành viên
b cho mình hỏi mình chạy cái máy ảo lên nó báo lỗi như này thì khắc phục như nào bạn nhỉ hay do máy tính mình ko hỗ trợ máy ảo nhỉ,hic mò cả tuần mà vẫn bó tay,mong có cao nhân nào chỉ giúp cách cài padavan cho gen 3 với ạ

crosby

Thành viên
Up bản dew rồi flash là ổn, mình mới flash xong, gen 3 cũ rồi chắc chủ top không hỗ trợ nữa thì phải, mình tự mò mãi mới ra,
b cho mình hỏi mình chạy cái máy ảo lên nó báo lỗi như này thì khắc phục như nào bạn nhỉ hay do máy tính mình ko hỗ trợ máy ảo nhỉ,hic mò cả tuần mà vẫn bó tay,mong có cao nhân nào chỉ giúp cách cài padavan cho gen 3 với ạ

Đính kèm

daucua001

Thành viên mới

cái này là nó dow mấy bản bun rom về thôi, đợi nó chạy hết là dc