Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM PADAVAN CUSTOM FIRMWARE (QoS, iptv, transmission,... ) for XIOAMI ROUTER GEN3, GEN3G, MINI, NANO

Quang Kiên

Thành viên mới
Xin bác yansign8x hướng dẫn: Sau khi flash panavan cho r3g, muốn cho r3g làm nhiệm vụ kích sóng thì làm ntn được ạ?

yansign8x

Thành viên nhiệt huyết
Xin bác yansign8x hướng dẫn: Sau khi flash panavan cho r3g, muốn cho r3g làm nhiệm vụ kích sóng thì làm ntn được ạ?
R3G không có chức năng kích sóng bạn nhé
Mà chỉ có chức năng Repeater wifi, cho phép bạn mở rộng vùng phủ sóng wifi ra xa hơn
tab wifi 2.4 > Bridge

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Thành viên mới
Cảm ơn bạn đã tạo topic hỗ trợ anh em dùng R3. Cho mình xin room DEV cho Router Xioami GEN 3 và pass giải nén prometheus-64.rar với!

nvthien97

Thành viên mới
bác nào chỉ mình cách cứu con router mini với, mình up rom padavan tới bước cắm usb vô để flash thì nó brick luôn :((. h cắm điện vô không lên đèn luôn. Lúc cắm nguồn vào thì đèn mấy cổng LAN với WLAN vẫn sáng, mình cắm usb thì đèn của usb vẫn sáng nhưng không có sóng wifi!

Huy Trần

Thành viên
Cảm ơn bạn đã tạo topic hỗ trợ anh em dùng R3. Cho mình xin room DEV cho Router Xioami GEN 3 và pass giải nén prometheus-64.rar với!
bác chủ cho em xin ké với , em muốn cài padavan cho mi gen 3

nvthien97

Thành viên mới
Mấy bác cho e hỏi xiaomi router mini sau khi up rom padavan thì còn chức năng repeater kh ạ? tại e dùng chức năng kích sóng là chủ yếu

sonicspeed

Thành viên mới
Mấy bác cho hỏi con 3G v2 ko usb có sử dụng cách cài như bài viết ko vậy

yansign8x

Thành viên nhiệt huyết
R3P chạy ổn định không bác , nếu được bác chia sẻ cho mọi người cách cài luôn
Keneetic không miễn phí mà phải đặt nhóm phát triển hỗ trợ cài đặt riêng, chi phí 10$.
Nếu không cầu kì thì chạy Pandorabox miễn phí.
Đối với R3P thì khôngc ó điểm trừ ở tầm giá chưa tới 2tr

nvthien97

Thành viên mới
có Bác nào up rom Padavan cho router mini giúp mình được kh ạ? mình mời cafe ạ? mình thử up rom và đã bị brick hư luôn cái router h nhát tay quá @@! mình ở tphcm