Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Nvky71 mod miui10 android 8.1

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Để về mặc định cũng k mất 2 cái sọc trắng ấy. Thêm quả cuộc gọi này xấu quá bác ah? Để như cũ ổn hơn bác ạ

Đính kèm

nvky71

Thành viên nhiệt huyết
Để về mặc định cũng k mất 2 cái sọc trắng ấy. Thêm quả cuộc gọi này xấu quá bác ah? Để như cũ ổn hơn bác ạ
Nó có rất nhiều tuỳ chỉnh . Cụ thể nạn đang nói đến điểm nào? Cho cái hình chỉ rõ.

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Nó có rất nhiều tuỳ chỉnh . Cụ thể nạn đang nói đến điểm nào? Cho cái hình chỉ rõ.
E lại về bản ban đầu rồi! Mò mãi mấy cái kia chả thấy đâu. Căn bản nó lại lỗi lịch âm nên e cứ quay về chốn xưa cho yên tâm :D

Tinhvip1st

Thành viên mới
E đang ở bản eu dv 10.5.16 có cần wipe gì ko ạ r từ rom này về lại eu có cần wipe lun ko

nvky71

Thành viên nhiệt huyết
Lỗi tin nhắn dừng liên tục pac oi
Xoá dữ liệu của tin nhắn ( vào cài đặt/ứng dụng chọn tin nhắn rồi xoá dữ liệu xong mở lại tin nhắn.(Để không bị lỗi vặt thì nên wipe data khi flash ROM)

vitcum

Thành viên
Cái này chỉ dành cho 5+ hả bác, redmi 5 có dùng được ko ạ ?

takahara

Thành viên mới
Sau một hồi mày mò, copy file tùy chỉnh nhưng vẫn ko thể lôi thành navi bar ra đc

Giáp Văn Long

Thành viên mới
Giúp em với huhu, làm sao để trở lại như ban đầu đây @@, cái đồng hồ của e trắng tinh r @@

sonnui

Thành viên mới
Mình cài bản ROM này thì ko cài đc xposed
Có cách nào cài đc xposed xin các bạn chỉ giúp với ah