Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Thảo luận Nhờ các cao nhân dự giá Mi note 2 giùm

vitxiem02

Thành viên
:'( Vậy mua Mi5s Plus hoặc Mi5s thôi, mà mua ở Hoàng Hà uy tín chứ ae ??? Tại lần đầu e đặt mua trên mạng ạ :v
Hoàng Hà thì yên tâm bác ơi, mình mua hàng ở đây cũng được 2 lần rồi, đều hài lòng.
Một lần mua con LG G2 D802 32GB brandnew fullbox, một lần mua cho bà chị con Mi 4 cũng Brandnew fullbox luôn.
Nếu bác mua ở đây, bắt họ phải lấy hàng mình tự khui seal thì chắc ăn nhất, mua online cũng phải full seal.
Mà Hoàng Hà Mobile có ở Hà Nội lẫn TP HCM, bác xách đít qua đó lựa cho đã, việc gì phải mua online bác eiii :kissingsmiling:

kienpt1108

Thành viên mới
Mua đc 1 tuần
Giá 12tr bên lộc
Bên mobile city thả thính thôi
Alô bên đó thấy báo có hàng thông tin lại
Còn a cần luôn thì 12tr 1-2 ngày là có ;))

Sent from my Mi Note 2 using Tapatalk

DKing

Thành viên mới
Mua đc 1 tuần
Giá 12tr bên lộc
Bên mobile city thả thính thôi
Alô bên đó thấy báo có hàng thông tin lại
Còn a cần luôn thì 12tr 1-2 ngày là có ;))

Sent from my Mi Note 2 using Tapatalk
:angry: huhu đcm mobile city, lừa dối lòng nhau vcl, làm e hí hửng tích tiền để tết mua. Dẹp, mua mi5s plus vậy :cry:

vitxiem02

Thành viên
:angry: huhu đcm mobile city, lừa dối lòng nhau vcl, làm e hí hửng tích tiền để tết mua. Dẹp, mua mi5s plus vậy :cry:
Bữa trước mình nói rồi, Mobicity với MsMobile là chuyên gia treo đầu dê bán thịt chó
Toàn để giá bên Tung Của, gọi tới báo hết hàng hoặc đẩy lên giá cao này nọ, nản...
Mà giờ thấy đa số các cửa hàng bán online đều như vậy, để giá máy cũ rất tốt, gọi tới thì báo hết hàng, offer thiết bị khác

DKing

Thành viên mới
Bữa trước mình nói rồi, Mobicity với MsMobile là chuyên gia treo đầu dê bán thịt chó
Toàn để giá bên Tung Của, gọi tới báo hết hàng hoặc đẩy lên giá cao này nọ, nản...
Mà giờ thấy đa số các cửa hàng bán online đều như vậy, để giá máy cũ rất tốt, gọi tới thì báo hết hàng, offer thiết bị khác
=)) huhu, nó lừa e 2 vố lận, vố 1 nghe tin để giá gốc 9tr2 là thấy xạo cức rồi. Sau thấy nó niêm giá 9tr9 nghĩ giá này đến tết tụt là vừa,hí hửng ai dè... Vâng, cảm ơn bác nhiều ạ :'(

kienpt1108

Thành viên mới
=)) huhu, nó lừa e 2 vố lận, vố 1 nghe tin để giá gốc 9tr2 là thấy xạo cức rồi. Sau thấy nó niêm giá 9tr9 nghĩ giá này đến tết tụt là vừa,hí hửng ai dè... Vâng, cảm ơn bác nhiều ạ :'(
Giờ 12tr thôi
đến tết sẽ giảm mà :))
Đến tết dư thóc xúc em nó, nchung đáng đồng tiền bát gạo ấy
em giờ máu quá, xài rom stock chả root cũng chả làm đc mẹ gì :))
Đợi tết có vài bản rom ngon, xúc em nó về là lành canh nhất rồi còn gì :))