Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Thảo luận Nhờ các cao nhân dự giá Mi note 2 giùm

DKing

Thành viên mới
=)) Mình muốn mua Mi note 2 quá mà chỉ gom được tiền trong khoảng 9tr-9tr5 thôi, tính sau tết 1-2 tuần mới mua. Các cao nhân ở đây lâu chắc biết rõ về giá nâng lên tụt xuống của Xiaomi, vậy cho mình hỏi khoảng bao lâu kể từ khi ra mắt thì giá của Mi note 2 tụt xuống khoảng tầm 9tr-9tr5 vậy. Mình cảm ơn nhiều ạ <3

Thao.vietnam

Thành viên mới
15 ngày giá sẽ về khoảng đó. Mình nghĩ vậy. Mà con này không có vân tay siêu âm rồi. Buồn gê. Thích không bị khoắt kính hơn

DKing

Thành viên mới
=))))))))) huhuhu nghe nói Mi note 2 về Việt Nam sẽ có giá khoảng 10tr, khóc nức nở từ hôm qua đến giờ.
-_- Hầyyyyy, t chỉ quan tâm cái màn hình cong + cam trước sau thôiiii

Thao.vietnam

Thành viên mới
Mi note 2 là chiếc smartphone hoàn hảo nhất đến thời điểm này mà. Thiết kế đẹp nhất, tinh tế, viề benzel mỏng, mạnh, chip không nóng vs màn oled nên có lẽ lợi pin. Mà dòng note lâu mất giá lắm. So với dòng mi :)

DKing

Thành viên mới
:'( ầyyy vậy phải đến với em mi5s plus rồi....

le anh trung

Thành viên mới
bên mobilecity có giá 9 củ 2 chắc gì cũng tầm 10 củ, đợi tết gom tiền làm con này luôn ! đến tết còn 9 củ à ( ý kiến cá nhân nhé ) , định mua con mi 5s mà may thay em này đã làm mình thay đổi quyết định hoàn toàn, tại mình thích màn hình cong + chơi game + cam trước + pin trâu chút ! thôi ae ta hóng thôi ! :d

@hảilì

Thành viên mới
Các bác e hỏi ngu phát...với màn 5,7 inh chỉ FHD thì có sợ bị rỗ k ta??

Thang Dang

Thành viên mới
=)) Mình muốn mua Mi note 2 quá mà chỉ gom được tiền trong khoảng 9tr-9tr5 thôi, tính sau tết 1-2 tuần mới mua. Các cao nhân ở đây lâu chắc biết rõ về giá nâng lên tụt xuống của Xiaomi, vậy cho mình hỏi khoảng bao lâu kể từ khi ra mắt thì giá của Mi note 2 tụt xuống khoảng tầm 9tr-9tr5 vậy. Mình cảm ơn nhiều ạ <3
Bên mobilecity đang bán 9tr2

DKing

Thành viên mới
Bạn cứ thử gọi mobilecity xem, mình thấy bên đó họ đăng bán như vậy
:| Ừa, nãy tôi cũng đọc mấy cmt rồi, có vẻ họ để giá 9tr2 thật...vậy thì vui quá. Cơ mà t thắc mắc, giá gốc bên TQ đã là 9tr2 rồi, tđn nào nhập về VN mobilecity nó vẫn để giá 9tr2 nhỉ, vậy nó thu lời bằng cái gì...

Jack_kernel

Thành viên
:| Ừa, nãy tôi cũng đọc mấy cmt rồi, có vẻ họ để giá 9tr2 thật...vậy thì vui quá. Cơ mà t thắc mắc, giá gốc bên TQ đã là 9tr2 rồi, tđn nào nhập về VN mobilecity nó vẫn để giá 9tr2 nhỉ, vậy nó thu lời bằng cái gì...
Có cái lol ý, tin người vcl :D năm ngoái thằng msmobile cũng chơi y chang trò này, lúc đầu để giá gốc y chang bên tàu câu view, thả thính. Vài tuần sau hàng về đội giá thêm gần 3 triệu nữa, vãi mấy thằng gian thương làm ăn chộp giật kinh. Chừng nào mang tiền đến tận nơi đặt hàng chúng nó thì mới tin đc

Công Danh 97

Thành viên mới
Treo giá ảo thôi bác, mà có 1 số nơi bán bằng giá trên xiaomi tmall vẫn thu lời nếu đặt số lượng nhiều sẽ đc ăn phần trăm, nhưng chỉ tác dụng vs hàng phụ kiện hoặc hàng đã hết hot, chứ hàng đặt còn ko kịp thì ko có chuyện giá ở đây bằng ở store bên đấy đâu

phong pham

Thành viên mới
Đm.thằng mobilecity lừa đấy.đợt đầu mi5s nó cũng đề = giá bên tàu. Mịa đến lúc về độn giá lên 1 củ.nói chug các bác cứ xác định là đắt hơn ít nhất 1 củ đi

Zens

Thành viên mới
thấy bên Hoàng Hà giá 12.39tr các bác ạ :( Chát nhỉ. Ý kiến cá nhân của e thì con này màn QHD là ok nhất :D

Thang Dang

Thành viên mới
Đm.thằng mobilecity lừa đấy.đợt đầu mi5s nó cũng đề = giá bên tàu. Mịa đến lúc về độn giá lên 1 củ.nói chug các bác cứ xác định là đắt hơn ít nhất 1 củ đi
Thằng Mobilecity này nó toàn báo giá láo, nó đăng bán note 2 từ khi còn chưa công bố. Các loại máy khác nó đăng giá một kiểu, hỏi thì nó bảo hết hàng hoặc giới thiệu model khác giá cao hơn.

vitxiem02

Thành viên
2 shop tào lao nhất: MSMOBILE và MOBILE CITY
Toàn treo giá ảo, gọi tới thì bảo hết hàng, dụ mua con khác. Tụi nó làm ăn không có đạo đức, mọi người tẩy chay nó cho nó sợ. Mua bán kiểu chộp giật như vậy mà còn tồn tại được cũng lạ thật.

DKing

Thành viên mới
:'( Vậy mua Mi5s Plus hoặc Mi5s thôi, mà mua ở Hoàng Hà uy tín chứ ae ??? Tại lần đầu e đặt mua trên mạng ạ :v