Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM miui8 cho redmi3

mrnam

Thành viên mới
8.0.2.0 vừa có hả bác. Em đang 8.0.1

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Caotuanredmi3

Thành viên mới
Bạn nào lên rồi cho hỏi có tắt được ứng dụng của google ko ? Lần trước mình lên ko tắt đc nên về lại 7.5.2 global :(

Mạnh Thường

Thành viên mới
Có bác nào cập nhật xong zalo với messenger không tự thông báo khi có tin nhắn không..cấp quyền cho nó hết rồi

Nguyễn Kiên

Thành viên mới
vào tải về rồi nâng cấp bt thôi
em vào nhưng ko thấy gì cả :disappointed:, e mới mua thêm con xiaomi red 3 nên chưa biết rõ lắm về cái loại này, hệ điều hành của máy em là 5.1.1 có phải nâng cấp lên ko bác, nâng lên thì phải làm những gì bác có thể chỉ em được ko :tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy:...

tothang

Thành viên
em vào nhưng ko thấy gì cả :disappointed:, e mới mua thêm con xiaomi red 3 nên chưa biết rõ lắm về cái loại này, hệ điều hành của máy em là 5.1.1 có phải nâng cấp lên ko bác, nâng lên thì phải làm những gì bác có thể chỉ em được ko :tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy:...
flash bản stable golbai đi

Nguyễn Kiên

Thành viên mới
flash bản stable golbai đi
bác có bài hướng dẫn share cho em với:hearteyes::hearteyes::hearteyes::hearteyes:, em vẫn chưa hiểu lắm về dòng máy này, ko biết có nâng cấp lên được android 6.0 ko nhỉ :tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy::tearsofjoy:

phanvanteoem86

Thành viên mới
E dùng m
cần gì unlock rom xiaomi phát hành mà dùng miflash với pc 64 bit là ok.
e dùng miflash và pc 64bit làm theo hướng dẫn nhưng nó chạy đc chừng 5s là báo lỗi. Máy e chưa unlock, root

phanvanteoem86

Thành viên mới
Đủ driver luôn rồi bác. Cổng com trêm miflash có nhận luôn nhưng flash đc chừng 5s nó lại báo ko nhận cổng com. Haizz