Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp MIPAD 4 CÓ ROM GLOBAL CHƯA ???

Đặng Vĩnh Phúc

Thành viên mới
Cho xin địa chỉ bán Mipad 4 ở HCM với, bản 4Gb/64Gb ấy, tìm không ra, cảm ơn trước nhé!

Tuấn Sử

Thành viên mới
đúng rồi. xài cũng ok . pin bọt tốt. mua ở đó bảo hành toàn diện 1 năm . đỡ hơn những chỗ khác

crosby

Thành viên
các bạn cho mình hỏi mipad 4 bản lắp sim có nghe gọi như điện thoại được không ạ

tieu.ngao

Thành viên mới
sau trên lazada có hơn 4 củ cho bản 3gb ram vậy các bác? họ cũng ko nói rõ là bản wifi only hay 4G

Head

Thành viên mới
Tất cả máy đang bán hiện nay đều là wifi-only. Dù là phía sau có một mảng nhựa liên tưởng như ipad lte. Mi pad 4 lte hiện nay chỉ dừng ở mức tin đồn, cả cộng đồng miui TQ cũng đang hóng em này ra mắt. Theo thông tin chính thức từ xiaomi thì bản 4g chỉ kết nối mạnng, không nghe gọi đc, tương tự ipad. Nhưng gần đây trên Miui.com đã có vài ng khẳmg định rằng bản 4g có thể nghe gọi,nhắn tin. Thật là rối quá sức :(

miraichan

Thành viên mới
Tất cả máy đang bán hiện nay đều là wifi-only. Dù là phía sau có một mảng nhựa liên tưởng như ipad lte. Mi pad 4 lte hiện nay chỉ dừng ở mức tin đồn, cả cộng đồng miui TQ cũng đang hóng em này ra mắt. Theo thông tin chính thức từ xiaomi thì bản 4g chỉ kết nối mạnng, không nghe gọi đc, tương tự ipad. Nhưng gần đây trên Miui.com đã có vài ng khẳmg định rằng bản 4g có thể nghe gọi,nhắn tin. Thật là rối quá sức :(
tưởng chắc chắn có chứ sao lại tin đồn nhỉ. chỉ là đợt đầu nó chưa bán thôi

lehuythang

Thành viên mới
Tôi mới mua 1 cái từ khangnhungmobile, LTe, không gọi được điện thoại.

lehuythang

Thành viên mới
Mua bên khangnhung có nguyên seal ko ạ, định đặt mua trên lazada mà hơi băn khoăn vụ mua online
Lần đầu mua của họ, ban đầu cũng lưỡng lự. Đặt hàng, sau 2 ngày nhận qua Viettel express, mất 30k phí ship. Nguyên seal, máy OK bạn ạ.
Không rõ bảo hành thế nào.