Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Mibox 3 MDZ-16-AA / Mibox 3C - Android TV -TWRP Recovery - Full root / My k + Google Cast

mjollnir

Thành viên mới
mình chạy file install-recovery.bat thì báo lỗi access denied, khởi động lại vẫn là recovery gốc :( làm sao cài đc bây h

amnhac8550

Thành viên mới
Bro nào inbox pass dùm mình cái. Đã nhắn tin cho bác chủ rom chiều giờ mà chưa thấy hồi âm. Cám ơn rất nhiều.

ShineXXX

Thành viên mới
Mibox 3 của em đã cài TWRP bây giờ muốn về recovery gốc của máy thì làm thế nào ạ?

Dương Thanh Sang

Thành viên mới
em vừa úp xong thì nó mở lên được 1 2 lần coi dc vài video cái giờ nó mở hết lên mở lên rồi nó tự tắt trở lại
ai chỉ em cách fix với

thindcna

Thành viên mới
Có ai biết cách làm cho 1 app mặc định khởi động khi bật mibox lên ko chỉ mình với?

nghiempuma

Thành viên mới
TPHCM có bác nào nhận cài cái này không nhỉ. room gốc nó cứ tự update ba cái app china làm hết bộ nhớ khó chịu quá. Nếu có cho em cái giá luôn em phi qua

LeQuynhChi2018

Thành viên mới
có ai có bản netflix dùng được trên rom này ko? mình cài nhiều bản rồi mà ko bản nào dùng được

Liu Chang

Thành viên mới
V3 bật ADB chỗ nào vậy các bạn? Mình tìm hoài không thấy, thành ra không cắm usb với chuột vô được, ai biết chỗ chỉ mình với, thank!

LeQuynhChi2018

Thành viên mới
Các bác cho em hỏi xíu.
Rom gốc của Mibox 3c có cài đc netfilx không nhỉ.
Em đang dùng V3 mà ko cài đc toàn báo lỗi.

Lee Giang

Thành viên mới
Bác nào có pass giải nén cho mình xin với nhé. Thanks