Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Mibox 3 Enhanced MDZ-18-AA | Việt Hóa - Android TV | Google Cast | Voice Search | V2

Bạn cảm thấy bản ROM này như thế nào?

• Tuyệt, tôi thích nó!

• Khá ổn, tuy nhiên còn một số chỗ cần phải thay đổi!

• Không, tôi không thích nó!

Results are only viewable after voting.

quangtin106

Thành viên mới
bác kiếm con mibox 4k global (mã 16ab) hoặc con mibox s ấy, cài đc netflix. còn box các hãng khác thì mình ko rõ.
thui để coi trên app đt vậy, vì tv cũ nên cũng chỉ có 720p à. airplay dùng sao đc nhỉ thấy hiện mà kết nối hem đc ạ?

Hellomouse

Thành viên mới
thui để coi trên app đt vậy, vì tv cũ nên cũng chỉ có 720p à. airplay dùng sao đc nhỉ thấy hiện mà kết nối hem đc ạ?
airplay mình ko dùng nên ko rõ. bác google xem.

quangtin106

Thành viên mới
cài app android 480p or kodi cài addon thì lên đc 540p. tv 32in 1080p nhìn xa muốn lòi mắt

quangtin106

Thành viên mới
mibox này hiện update ota đang cao nhất là android mấy nhỉ mấy bác

an33an77

Thành viên mới
Bản V3 phải tắt cập nhật youtube . nếu cập nhật lên bị đứng hình

thanhtung285

Thành viên mới
PHIÊN BẢN MỚI NHẤT HIỆN TẠI: V3 - 01/11/2019
Bạn ơi cho mình hỏi bản V3 này có sử dụng được Bedtv ko ?
bản v2 (mình mua của 1 shop trên shopee có cài sẵn từ đầu rồi) thì ko xem được. Nghe nói là do rom chặn quảng cáo nên bedtv ko chạy được.

nsonkk

Thành viên mới
Bác Long và mọi người cho hỏi con này cài bản V3 rồi nhưng giờ muốn xem myk+ nó báo thiết bị bẻ khoá. Làm thế nào để huỷ root

nam2307

Thành viên mới
có bác nào dùng bản V3 cho 18AA tự nhiên mấy hôm nay không dùng được voice search ko ạ.?

xflier

Thành viên mới
I donated and am waiting for the password, and still didn't get it yet, anybody could share ?

Thanks

trantuan1

Thành viên
Em bị hư cái remote theo mibox rồi, nên em mua cái chuột bay có tìm kiếm giọng nói mà ko đc ạ, có cách nào khắc phục ko ạ