Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp Mi pad 4 bị mất nguồn

Hanema

Thành viên mới
Xin chào ace. Mình đang sử dụng máy mipad 4 thì bị đứng màn hình khoảng 5p sau thì mất nguồn, dùng mọi cách đều ko có tín hiệu, cắm sạc ko hiện đèn. Ai có cách gì ko giúp mình với. Mình xin cảm ơn ạ

PhuongIdold

Thành viên mới
Xin chào ace. Mình đang sử dụng máy mipad 4 thì bị đứng màn hình khoảng 5p sau thì mất nguồn, dùng mọi cách đều ko có tín hiệu, cắm sạc ko hiện đèn. Ai có cách gì ko giúp mình với. Mình xin cảm ơn ạ
Lỗi phần cứng rùi,có nhu cầu thanh lý xác pm mih khu vực tphcm

Sửa lần cuối:

Hanema

Thành viên mới
Máy mình hiện đã sửa và dùng bình thường, cảm ơn bạn nhé

Chinh_dc

Thành viên mới
cũng đang bị đứng hình như thế, xin chỉ giáo

Chinh_dc

Thành viên mới
Máy mình hiện đã sửa và dùng bình thường, cảm ơn bạn nhé
Mình cũng đang bị mất nguồn luôn, hôm trước xạc thì pin vào, lưng máy nóng, rút ra và k đả động gì, giờ không bật được lên, cắm xạc không vào.
xin địa chỉ sửa của bạn, nếu được thì cho xin địa chỉ ( hà nội nếu có) và chi phí ước chừng nữa
tks

Hanema

Thành viên mới
Mình cũng đang bị mất nguồn luôn, hôm trước xạc thì pin vào, lưng máy nóng, rút ra và k đả động gì, giờ không bật được lên, cắm xạc không vào.
xin địa chỉ sửa của bạn, nếu được thì cho xin địa chỉ ( hà nội nếu có) và chi phí ước chừng nữa
tks
Mình tự mò mở nắp máy ra, rồi gỡ đầu nối pin vào máy, rồi cắm lại là lên bth, chắc là do lỏng đầu cắm nguồn pin