Thảo luận Mi 9 SE cũng đã có chính hãng

Chọn Mi 9 hay Mi 9 SE các bác nhỉ?

• Mi 9

Bình chọn: 2 66.7%
  • Mi 9 SE

Bình chọn: 1 33.3%

• Số thành viên bình chọn
    3

pubg

Thành viên mới
3/4/18
72
6
8
Hôm qua giờ nhiều tin vui quá :D Mi 9 SE cũng có chính hãng luôn rồi các bác :D
https://cellphones.com.vn/xiaomi-mi-9-se.html
upload_2019-5-9_22-28-4-png.71187

Đính kèm

145.7 KB · Lượt xem: 701
Sửa lần cuối:

hieuhien

Thành viên
12/10/15
471
57
28
41
Nên mua chính hãng hay xt các bạn. Xt thì up ROM quốc tế đc ko. Mà giọt nước ko hiển thị icon notification, chỉ show lên 2,3 giây rồi mất

Gửi từ Redmi 5 Plus của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Sửa lần cuối:

pubg

Thành viên mới
3/4/18
72
6
8
Nên mua chính hãng hay xt các bạn. Xt thì up ROM quốc tế đc ko. Mà giọt nước ko hiển thị icon notification, chỉ show lên 2,3 giây rồi mấy

e thấy mua xt chỉ có 1 lý do duy nhất là rẻ hơn thôi, còn lại thì chính hãng

hieuhien

Thành viên
12/10/15
471
57
28
41
Đt này có bị lỗi notification ko các bác, có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ chỉ hiện icon thông báo 2.3s rồi mất luôn. Muốn xem phải kéo màn hình xuống xem.

Thắng đz

Thành viên
15/8/16
110
20
18
25
Xách tay giá rẻ hơn, up được rom QT ( nhưng phải đợi Unlock Bootloader). Notifi hiện icon xong lại ẩn muốn xem phải kéo nhé bạn.

hieuhien

Thành viên
12/10/15
471
57
28
41
Xách tay giá rẻ hơn, up được rom QT ( nhưng phải đợi Unlock Bootloader). Notifi hiện icon xong lại ẩn muốn xem phải kéo nhé bạn.
ROM EU có bị ẩn notification ko bạn

vandieutot

Thành viên
17/11/15
81
133
33
52
Nên mua chính hãng hay xt các bạn. Xt thì up ROM quốc tế đc ko. Mà giọt nước ko hiển thị icon notification, chỉ show lên 2,3 giây rồi mất
Ai ko có nhiều thời gian và tiền nong ko phải nghĩ thì cứ chính hãng mà phang là tốt đời đẹp đạo bác ạ

Ai ko có nhiều thời gian và tiền nong ko phải nghĩ thì cứ chính hãng mà phang là tốt đời đẹp đạo bác ạ
Còn như mình có chút thời gian nghiên cứu chẳng dại gì mà bỏ ra thêm gần 2tr để mua quốc tế vì mình cũng ko có nhiềi tiền
Chứ mình đang dùng mi 9se xách tay mua ở MSmobile có 15 ngày unlock cài tiếng việt nhue bản quốc tế update thoải mái nhé cụ
Có rom của eu nhiều tùy biến thích lắm
Mua hết có 7tr hơn tí cũng được bảo hành toàn bộ máy phần cứng 15 tháng

phamanhtu9992

Thành viên mới
4/6/19
22
2
3
29
Còn như mình có chút thời gian nghiên cứu chẳng dại gì mà bỏ ra thêm gần 2tr để mua quốc tế vì mình cũng ko có nhiềi tiền
Chứ mình đang dùng mi 9se xách tay mua ở MSmobile có 15 ngày unlock cài tiếng việt nhue bản quốc tế update thoải mái nhé cụ
Có rom của eu nhiều tùy biến thích lắm
Mua hết có 7tr hơn tí cũng được bảo hành toàn bộ máy phần cứng 15 tháng
Cellphones bán 7390k thôi bác ạ
8490 - phiếu mua hàng 800 - vnpay 300 bác ạ.
Mà check ngày kích hoạt bảo hành như nào bác biết ko

Gửi từ Mi 9 SE của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk