Tư Vấn Mình tính mua Note 5 ở Cellphones có ổn không

boybdh

Thành viên mới
19/4/18
9
2
3
25
Bác nào mua điện thoại ở Cellphones rồi cho mình xem thàm khảo tý. Có uy tín và bảo hành ngon không ak

bong123son

Thành viên mới
10/6/17
68
13
8
39
Bác nào mua điện thoại ở Cellphones rồi cho mình xem thàm khảo tý. Có uy tín và bảo hành ngon không ak
mua thếgioididong đi bạn , mình bị lỗi vặt mà ra đổi máy mấy lần vẫn ok , nhân viên nhiệt tình thoải mái , mấy chỗ kia đổi trả lằng nhằng lắm , máy bị lỗi phải lên trung tâm bảo hành xác nhận nó mới cho đổi

Hung_hugo117

Thành viên mới
15/5/18
35
2
8
26
Cũng vote TGDD. Bên này bây giờ hệ thống quản lý và chăm sóc khách cực tốt.

aquy

Thành viên mới
3/6/18
41
3
8
38
uh mua tgdd đi mua ở mí cửa hàng lỗi nó bắt phải ra trung tâm kiểm tra rùi mới cho đổi mà lỗi rành rành ra đấy tào lao

Tô Phúc Thọ

Thành viên mới
14/4/17
24
0
1
uh mua tgdd đi mua ở mí cửa hàng lỗi nó bắt phải ra trung tâm kiểm tra rùi mới cho đổi mà lỗi rành rành ra đấy tào lao
ko phải seeder tgdd, từng mua redmi 4x bên vuivui, bị treo logo, nên alo tổng đài nói tình trạng, xong nhân viên kiểm tra dùm shop nào gần nhà còn hàng kêu mình mang ra đổi hoặc chờ có người lại tận nhà đổi dùm. Mình mang ra shop gần nhà cho lẹ, nhân viên kỹ thuật check cái xong đưa qua thu ngân lấy mình cái mới chứ ko lằng nhằng gì cả.

thaison125

Thành viên
26/12/15
650
145
43
Nếu có điều kiện thì mua ở tgdd hay fpt là tốt nhất đương nhiên cái giá phải trả sẽ cao hơn nhiều để mua lấy cái tốt đấy
Nếu ở hà nội ra 43 Nguyễn văn cừ Long Biên mua tuy hàng xách tay nhưng bảo hành toàn máy 12 tháng không cần mua bảo hành thêm nhé. Nếu lỡ bị brick họ cũng hỗ trợ free luôn. Giá 3t880 4tr399 5tr550 bản 3gb 4gb 6gb bản 6gb còn rẻ hơn cả bản 4gb của tgdd nữa nếu ở xa có thể đặt online trả sau hàng nguyên seal mình cũng mới mua bản 6gb đc 1 tháng ko lỗi lầm gì. Xui lắm mới dính thôi