Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn L SPEED TWEAKS TỐI ƯU TUYỆT VỜI CHO TẤT CẢ CÁC THIẾT BỊ ANDROID

s2.ducyen

Thành viên mới
Em chả biết nên on hay off cái nào?? Ai hướng dẫn e nên bật tắt cái nào với :(

Gửi từ IM-A860 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

vanhoan

Thành viên mới
sau khi cài xong và tải root explore về mình đã vào system/etc/init.d và chọn xóa 3 mục, nhưng không xóa được và nó báo là ####### cannot be deleted because the file system í read-only. Có pro nào chỉ cách làm không vậy :v

NDTroi

Thành viên mới
Bác nào biết hạ xung cpu không dùng apps khôg ạ. Mình làm theo bác nghia mà k đc.

Gửi từ MI 4W của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

phuctran122

Thành viên mới
Bác nào biết hạ xung cpu không dùng apps khôg ạ. Mình làm theo bác nghia mà k đc.

Gửi từ MI 4W của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Lúc dùng rom Pro 5.11.26 thì mình set cpu bình thường nhưng up lên rom 5.12.4 thì ko được nữa!

Luna

Thành viên
Xác nhận LS v3.3 xung đột với trình xem video trên m.24h.com.vn chạy chạy bằng uc browser và 1 số trình duyệt khác. Không thể hiện thị trình xem video trên trang này.

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

phuliduc

Thành viên
INIT.D xoá đi xong khởi động lại máy có bị treo máy ko b

Nguyen Duc Hieu

Thành viên
Xác nhận LS v3.3 xung đột với trình xem video trên m.24h.com.vn chạy chạy bằng uc browser và 1 số trình duyệt khác. Không thể hiện thị trình xem video trên trang này.

Xác nhận mỗi bác bị. Mình vẫn ok nhá

phuliduc

Thành viên
Ak mình cài xong thì xoá mấy cái ứng dụng kia đi có sao không. Và sét on tất cả có tốt không, lên set off cái nào, thanks

phuctran122

Thành viên mới

Bác tắt cái adblock đi là đc

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk