Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp Lỗi k xác minh MI ID account

NguyenAnh2093

Thành viên mới
Em mới về từ mấy bản android thuần. Đã wipe, format data đủ thứ mà k hiểu sao bị lỗi "Couldnt verify Mi Account ID. Cant connect to network" mà wifi ngay cạnh vừa dùng. 4G cũng bật luôn... Có ai dính vụ này k ạ?

TeoCodon

Thành viên mới
Em cũng bị có cao nhân nào giúp

Đan Trường

Thành viên mới
tôi cũng đang bị hồi tối qua như vậy,giờ không biêt phải làm sao!:sweat::sweat::sweat:

Kanawan

Thành viên mới
HIện tại server xác minh tài khoản bên trung cộng bị lỗi nên các chế cứ đợi nó khắc phục xong sẽ được ko bit lỗi này xuất hiện từ bao giờ nếu mới hôm qua thì nay hoặc mai còn 1 tuần rồi thì t phải đợi 1 tháng hoặc nửa năm mới kích được nhé.

Namvn1269

Thành viên mới
HIện tại server xác minh tài khoản bên trung cộng bị lỗi nên các chế cứ đợi nó khắc phục xong sẽ được ko bit lỗi này xuất hiện từ bao giờ nếu mới hôm qua thì nay hoặc mai còn 1 tuần rồi thì t phải đợi 1 tháng hoặc nửa năm mới kích được nhé.
Trời ơi cả tháng ko đc sài đt luôn hả bạn oi

Kanawan

Thành viên mới
Trời ơi cả tháng ko đc sài đt luôn hả bạn oi
Nước ngoài cũng đăng nhiều vấn đề về việc này lắm đa số bắt đầu từ ngày hôm nay thì bị lỗi nên mình nghĩ server mới bị lỗi sáng nay. Thấy không thông báo bảo trì hay gì chắc là server sụp rồi.

Namvn1269

Thành viên mới
Nước ngoài cũng đăng nhiều vấn đề về việc này lắm đa số bắt đầu từ ngày hôm nay thì bị lỗi nên mình nghĩ server mới bị lỗi sáng nay. Thấy không thông báo bảo trì hay gì chắc là server sụp rồi.
Bạn đọc thông báo ở đâu chỉ mình với

Đan Trường

Thành viên mới
Mừng quá ,đã đăng nhâp được tài khoản của mình rồi .

yagamitran

Thành viên
Nó bị lỗi từ hôm qua rồi. Tưởng bị sao. Nhưng cũng nghĩ là do server.

Nark

Thành viên mới
vào dc rồi đó ae

aibiko

Thành viên mới
vào dc rồi đó ae
Ợ, Flash rom mới từ tối qua ... lỗi active, quần nóa đủ kỉu sáng giờ tưởng thành cục gạch rồi :coldsweat:

Em nóa đã trở lại :grinning: