Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Thảo luận KERNEL K20pro

bakien80

Thành viên
Raven có bị lỗi tốc độ mạng ko bác nhĩ

Gửi từ Redmi K20 Pro của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Ko bị bạn nhé. Và mình test trên đk người dùng bt, chỉ web, nghe gọi, nhạc, game nhẹ thôi.

Tokyo74110

Thành viên
E thấy tùy vào cách sạc mà pin nó trâu hay không như em sạc nhanh không đụng vào máy tầm hơn 1h pin đầy thì dùng tầm 6-7t là hết pin còn sạc càng lâu thì pin càng trâu như đêm thì dùng 9-10t hoặc vừa sạc vừa dùng tầm 2-3t pin mới đầy thì như hình dưới tóm lại sạc nhanh thì pin cũng nhanh hết thôi .

Attachments

bakien80

Thành viên
E thấy tùy vào cách sạc mà pin nó trâu hay không như em sạc nhanh không đụng vào máy tầm hơn 1h pin đầy thì dùng tầm 6-7t là hết pin còn sạc càng lâu thì pin càng trâu như đêm thì dùng 9-10t hoặc vừa sạc vừa dùng tầm 2-3t pin mới đầy thì như hình dưới tóm lại sạc nhanh thì pin cũng nhanh hết thôi .
Bạn nói tương đối chính xác, nhưng với mình thì dùng sạc nhanh hay không chỉ lệch nhau 1 tiếng on screen, không lệch nhiều như bạn. Nó thể hiện rõ nhất ở 1% đầu tiên khi sd. Từ 100 xuống 99 ít thì 45' on screen, lâu có thể lên tới 1h. Nó lệch ở cái % đầu này khi mình dùng sạc chậm. Còn sau đó pin tụt như bt.

bakien80

Thành viên
Đây là link chanel Telegram mình tạo ra để chia sẻ những combo dùng trên k20pro của riêng mình. Ae nào thích thì có thể join cùng chia sẻ. Mục đích của mình là rom gọn nhẹ, ít mod, đơn giản, kiếm 1 combo rom ổn định xài lâu dài nên những ae thích mod nhiều & thay đổi rom liên tục nên cân nhắc join những chanel lớn sẽ có nhiều dev hỗ trợ. https://t.me/bak8o

Chỉnh sửa cuối:

bakien80

Thành viên
Xiaomi.eu stable 11.0.8 + stock kernel nhưng mình có tinh chỉnh. Cách setup thì mình đã post bài trong telegram chanel.

Attachments

KimBoo

Thành viên mới
Đây là link chanel Telegram mình tạo ra để chia sẻ những combo dùng trên k20pro của riêng mình. Ae nào thích thì có thể join cùng chia sẻ. Mục đích của mình là rom gọn nhẹ, ít mod, đơn giản, kiếm 1 combo rom ổn định xài lâu dài nên những ae thích mod nhiều & thay đổi rom liên tục nên cân nhắc join những chanel lớn sẽ có nhiều dev hỗ trợ. https://t.me/bak8o
cảm ơn bác về những đóng góp và chia sẻ .

Gửi từ Redmi K20 Pro của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bakien80

Thành viên
Update web giao diện mới nhìn cái gì cũng to nhỉ. Sửa luôn cả lỗi Spoiler cho #1 của mình. Sớm tý thì ko phải lập chanel trên telegram...