Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM (kenzo) Miui 8 & MIUI 9 China mod, Miui Pro Việt hóa

Linh lầy

Thành viên
con máy mình xài rom này, pin trâu hơn rất nhiều, k vừa long vụ chia màn hình game không dc, để vừa chơi game vừa lướt wed
Bản nào pin trâu vậy bạn

hoichemgio9x

Thành viên
Up rom miuipro v7.10.12 vh xong bị lỗi "Cài đặt đã dừng lại". Buồn quá. Ai có cách gì k?

Hoa196hp

Thành viên mới
Có bác nào cài được xposed ở rom miuipro không chỉ e

Quangquiu

Thành viên mới
Tải lâu vãi cả tiếng r đc nhiu đó

Gửi từ SM-G955F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

I'm James

Thành viên mới
Tải lâu vãi cả tiếng r đc nhiu đó

Gửi từ SM-G955F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Rom thuần thì chịu khoảng dow lâu đi bác ơi. Bữa e ở rom thuần mà lỗi tùm lum nên e về lại miui lun

namjon

Thành viên mới
Chào các bạn, mình sử dụng máy lâu rồi mà ko có nghiên cứu vọc vạch rom. Nay máy lag và hay dis app kèm với tự động reboot quá nên mình muốn flash lại rom mới. Mong các bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình để up ko phải bị lỗi. Máy mình hiện đang ở ver như ảnh.

Attachments

vantrong01

Thành viên mới
Mình cần tìm 1 rom mà quản lý ram tốt tí để nó trống nhiều tại mình hay chơi game .và cần pin trâu tí. Ban nào có biết cho minh xin link với .

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

ThuanFairy

Thành viên
Chào các bạn, mình sử dụng máy lâu rồi mà ko có nghiên cứu vọc vạch rom. Nay máy lag và hay dis app kèm với tự động reboot quá nên mình muốn flash lại rom mới. Mong các bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình để up ko phải bị lỗi. Máy mình hiện đang ở ver như ảnh.
7.11.16 ngon rồi , xóa tất cả xem có ổn không :)

namjon

Thành viên mới
7.11.16 ngon rồi , xóa tất cả xem có ổn không :)
Tình trạng vẫn như cũ bác ạ, có anh em nào pro hướng dẫn mình vs đc kk? Mình làm sợ bị brick máy thì toi cơm...

Mập

Thành viên mới
Có bác nào từ nitrozen os adr7.1 lên chưa. Em sợ brick

ThNam

Thành viên
miui pro thì tùy máy, có máy hình như pin tuột như tụt quần, em thì không dùng miui pro tại nó mod không hợp ý em, trước hay dùng multirom, dạo này chuyển qua china dev mod này cũng khá ok, bản 7.9.21 đó nhiều người phản hồi pin trâu
cho em hỏi có bản nào có chạm 2 lần mở sáng màn hình k a ơi? e tìm mãi mà k thấy

namjon

Thành viên mới
Có ai giúp mình ko? 4rum sao vắng quá nhỉ :(