Hỏi & Đáp hỏi về www.thegioixiaomi.vn...?

Hoàng9x

Thành viên mới
21/2/16
15
2
3
23
Bến Tre
search trên google thấy cũng hk có phốt nào...giá thì hơi đắt, đang định mua đt ở đây...có bác nào đã từng mua ở đây thì cho e xin ý kiến vs ạ...

TaiNhua

Thành viên mới
25/1/16
42
10
8
search trên google thấy cũng hk có phốt nào...giá thì hơi đắt, đang định mua đt ở đây...có bác nào đã từng mua ở đây thì cho e xin ý kiến vs ạ...
Nó là cửa hàng bachlongmobile đó bác.
Mình có ghé mua bên cửa hàng Le Hong Phong thì nhân viên của nó rất bố láo.

• Like
Reactions: Hoàng9x

Hoàng9x

Thành viên mới
21/2/16
15
2
3
23
Bến Tre
Nó là cửa hàng bachlongmobile đó bác.
Mình có ghé mua bên cửa hàng Le Hong Phong thì nhân viên của nó rất bố láo.
hix...riết r hết pit mua đt ở đâu lun...bác có pit cửa hàng đt xiaomi chính hãng nào uy tín hk...tư vấn jup vs

hungsg888

Thành viên mới
18/2/16
17
2
3
31
Bạn muốn mua dòng gì . Redmi Note 3 giờ đang rất chuộng , giá tốt và cấu hình mạnh .

• Like

TaiNhua

Thành viên mới
25/1/16
42
10
8
hjx...tek mà chỗ nào p kug bảo chính hãng...ko pit bác có pit cửa hàng nào tốt ko...tư vấn jup e vs ạ...
Chính hãng lập lờ đó :)) ý của mấy cửa hàng đó là nhập chính hãng từ thằng xiaomi, còn đường thì xách tay về =))))

• Like

Hoàng9x

Thành viên mới
21/2/16
15
2
3
23
Bến Tre
Chính hãng lập lờ đó :)) ý của mấy cửa hàng đó là nhập chính hãng từ thằng xiaomi, còn đường thì xách tay về =))))
haiz...xiaomi vẫn chưa có nhà phân phối ở việt nam nhỉ...chắc việt nam kon ngại mấy thánh trung quốc...

Lê Quang Vinh

Thành viên
23/1/16
107
4
18
26
Nói chung ko mong bảo hành mấy, toàn hành là chính thôi, quan trọng là phụ kiện zin, máy zin là tốt rồi, mua trực tiếp / mua hộ thì tốt hơn

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk

• Like

mrcuog

Thành viên mới
17/1/16
83
23
8
Bạn có thể mua cửa hàng msmobile có bác @MS-rom hỗ trợ nhiệt tình, hoặc locmobile, hoànghà. Mình mua hoangha

• Like

MS-rom

Thành viên nhiệt huyết
19/12/15
1,054
526
113
31
Vâng em mời các bác qua bên em mua máy ạ, bên em hỗ trợ nhiệt tình cho bác luôn.

• Like

mrcuog

Thành viên mới
17/1/16
83
23
8
khổ gê...bác giới thiệu toàn wap đầy phốt ko à...
Vậy mình bó tay với bạn rồi, phốt là do người ta ghét nhau tạo ra, do ngườii dùng sơ xuất khi sử dụng làm hỏng, do khi mua máy test kô cẩn thận, bảo hành kô được cố tình bôi xấu.
- Ở đây hoànghà là do mình đi mua trực tiếp, dùng đến bây giờ thấy kô vấn đề gì mới tư vấn bạn. Và rất nhiều ae mua ở đó comment
- #locmobile thì đa số anh em 4rum mua sử dụng comment là uy tín tự tay bóc hộp.
- msmobile thì có bác ms-rom là người ở cửa hàng, vừa tiếp thị tư vấn hỗ trợ làm rom nhiệt tình, đảm bảo test máy cho bạn. Kô thích trả lại máy
Vậy bạn tự tay đặt hàng online bên trung quốc đi, chứ mình nghĩ mobilecity, kickbuy, kimmobile, cellphones với 1 vài cửa hàng nữa cái nào cũng có phốt hết. Vì nó hoạt động lâu rồi.
Còn mấy shop chưa có phốt là mới hoạt động, do cá nhân nào đó nhập máy về bán. ít người biết, chưa ai comment thì bạn nên cảnh giác

Sửa lần cuối:
  • Like

Hoàng9x

Thành viên mới
21/2/16
15
2
3
23
Bến Tre
Vậy mình bó tay với bạn rồi, phốt là do người ta ghét nhau tạo ra, do ngườii dùng sơ xuất khi sử dụng làm hỏng, do khi mua máy test kô cẩn thận, bảo hành kô được cố tình bôi xấu.
- Ở đây hoànghà là do mình đi mua trực tiếp, dùng đến bây giờ thấy kô vấn đề gì mới tư vấn bạn. Và rất nhiều ae mua ở đó comment
- #locmobile thì đa số anh em 4rum mua sử dụng comment là uy tín tự tay bóc hộp.
- msmobile thì có bác ms-rom là người ở cửa hàng, vừa tiếp thị tư vấn hỗ trợ làm rom nhiệt tình, đảm bảo test máy cho bạn. Kô thích trả lại máy
Vậy bạn tự tay đặt hàng online bên trung quốc đi, chứ mình nghĩ mobilecity, kickbuy, kimmobile, cellphones với 1 vài cửa hàng nữa cái nào cũng có phốt hết. Vì nó hoạt động lâu rồi.
Còn mấy shop chưa có phốt là mới hoạt động, do cá nhân nào đó nhập máy về bán. ít người biết, chưa ai comment thì bạn nên cảnh giác
hìhì...dữ gê...