Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Hướng dẫn tổng hợp về Xiami Redmi 3( cập nhật liên tục )

thit1995

Thành viên mới
Trước mình up flash toàn bật điện thoại ở flash mode(volume - + nguồn) thì nó báo lock bootloader, hôm qua thử lại với download mode thì lại chạy ngon lành :D
Ukm chế độ fastboot phải UL mới chạy được.

Nguyễn Thành Nhân

Thành viên mới
Đt của mình bị lỗi che phần trên màn hình và k tắt được , sau đó tôi đã vào thiết lập và tắt chức năng ngăn quay số khi bỏ túi , tuy nhiên tôi vẫn không thể mở đt bằng khóa vân tay được , nhưng lại mở khóa bình thường được , như vậy thì phải làm sao ??
Tôi dùng điện thoại Xiaomi Redmi Note 3

thit1995

Thành viên mới
Đt của mình bị lỗi che phần trên màn hình và k tắt được , sau đó tôi đã vào thiết lập và tắt chức năng ngăn quay số khi bỏ túi , tuy nhiên tôi vẫn không thể mở đt bằng khóa vân tay được , nhưng lại mở khóa bình thường được , như vậy thì phải làm sao ??
Tôi dùng điện thoại Xiaomi Redmi Note 3
Qua bên Group của Note 3 hỏi đi bạn!

Dangbinh

Thành viên mới
Sao máy em k có 4g nhỉ. Ở đà nẵng có 4g rồi mà. Anh chị nào biết cách khắc phục k. Xin cám ơn

tigertvk

Thành viên mới
Máy mình đang vào TWRP ngon lành, up lên bản mới giờ không vào Recovery được nữa. Đã up lại và vẫn thế, bác nào có cách giải quyết không giúp mình với ? Thanks

hoàng thái bảo

Thành viên mới
Up rom khác mà không cần máy tính được không mọi người, e đang dùng bản global hay sao ý

thit1995

Thành viên mới
Máy mình đang vào TWRP ngon lành, up lên bản mới giờ không vào Recovery được nữa. Đã up lại và vẫn thế, bác nào có cách giải quyết không giúp mình với ? Thanks
Up qua MiFlash là mất rec nhé!

thit1995

Thành viên mới
Mọi người xem giùm đây là lỗi gì mà mình ko up room của Note 3 Pro nhé.

Thanks
Chắc do lỗi kết nối thôi thường thấy nó hiện COM10 thì tỷ lệ thành công rất cao.

Thảo Silly

Thành viên mới

E k biết thư mục chứa cái file .bat đó là thư mục nào, làm sao đây ạ?

huyphdk

Thành viên mới
Máy của mình nhu cầu xài bình thường, chỉ lướt FB xem youtube ko chơi game. Mà càng ngày càng chậm, reset factory sau vài ngày là bị lại :( . Làm sao khắc phục giờ

huyhangma

Thành viên mới
các bác biết đăng ký như thế nào giúp em với. máy em đang dùng redmi 3, bản 7.1 của bác manhit nhưng chạy thỉnh thoảng hay bị treo

thit1995

Thành viên mới
các bác biết đăng ký như thế nào giúp em với. máy em đang dùng redmi 3, bản 7.1 của bác manhit nhưng chạy thỉnh thoảng hay bị treo
Đăng ký tài khoản Mi -> đăng ký ở đây http://en.miui.com/unlock/ sau 10 ngày hay bao lâu quên rồi sẽ cho tải MiUnlock về rồi Unlock qua chế độ fastboot.