Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Hướng dẫn Mod thêm trợ lý giọng nói vào rom Miui 8 làm trực tiếp trên điện thoại

Leo Minor

Thành viên
E vẫn bị lỗi bác ơi :(
Thử xem lại có thiếu file nào ko.import hết file chưa Vô phần cài đặt chọn aapt là 7.0 chưa. Có 1 vài rom bị lỗi ko decom đc.Ko đc nữa thì decom bằng máy tính thử xem.

Gửi từ Redmi Note 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Winmagical

Thành viên
Thử xem lại có thiếu file nào ko.import hết file chưa Vô phần cài đặt chọn aapt là 7.0 chưa. Có 1 vài rom bị lỗi ko decom đc.Ko đc nữa thì decom bằng máy tính thử xem.

E xài = máy tính tới bước cuối lại k tìm được dict để tìm file Settings. Sáng nay e mới thử xong

Leo Minor

Thành viên
E làm tới chỗ coppy code thì vô values bị thiếu file là s bác, e thử 2 lần r
Decompile lỗi thì sẽ bị thiếu file. Từng thử trên vài bản rom, có rom đc có rom lại ko. Chưa biết tại sao nữa :((

Winmagical

Thành viên
Decompile lỗi thì sẽ bị thiếu file. Từng thử trên vài bản rom, có rom đc có rom lại ko. Chưa biết tại sao nữa :((

Thôi e dùng cách dưới vậy mà link down bị lỗi vs bác chỉ e set quyền 755 vs bác

phamvuthanhtai

Thành viên
Em xài rom bác tuấn bên mi4 có cái này sẵn mà tắt luôn tại cái giọng nó đọc nghe ngáo ngáo thế nào đó, đang ngồi chơi net có sms ai cũng dòm mình :))))