Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hướng dẫn Hướng dẫn MOD Âm lịch và Center Clock MiuiSystemUI.apk MIUI V8

Bài viết này có hữu ích không ?

• Bình chọn: 15 93.8%
  • Không

Bình chọn: 1 6.3%

• Số thành viên bình chọn
    16

Vipchi2014

Thành viên
Tìm code này
<TextView android:textAppearance="@style/TextAppearance.StatusBar.Expanded.Weather.Description" android:id="@id/weather_description" android:layout_width="wrap_content" android:layout_height="wrap_content" android:layout_marginBottom="@dimen/expanded_notification_weather_content_bottom" android:layout_above="@id/date_time" android:layout_marginStart="10.0dip" android:layout_toEndOf="@id/temperature" />
Chổ tôi viết màu đỏ đổi lại thành "0.0dip "
Là dc ak bác

Vipchi2014

Thành viên
Còn cái hình thời tiết thì vào mi-gold tải về apk của họ rồi bug ra lấy bỏ vào file mình thôi bác

Nark

Thành viên mới
Mình recompile file Settings.apk thì bị lỗi này là sao ạ

Nark

Thành viên mới
Cứ build bình thường xem có đc không bác. nếu lỗi thì phải tải lại apktool mới nhất mới hết lời
Mình tải apktool mới nhất r vẫn bị. Thẻ Decompe ra rồi Rec lại luôn ko chỉnh gì vẫn bị :(

tuan.nbc

Thành viên
Mình recompile file Settings.apk thì bị lỗi này là sao ạView attachment 49935
Cái setting.apk của rom tàu khi recome nó sẽ báo lỗi. Mình down rom từ 7to.cn về Việt hóa luôn báo 4 lỗi, toàn lỗi ở các file string CN, ZH... gì đó. Nhanh nhất là xóa hẳn cả thư mục ngôn ngữ đó.
Bạn để ý kỹ các dòng ngay sau lệnh bui, nó ghi rất cụ thể.
Từ hôm dính quả tài khoản mi từ rom tầu ghét và cạch mặt luôn bọn nó. Cứ EUmaf phanh cho lành.
Klq nhưng lên miui9 ngon phết

Gửi từ MI MAX của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nark

Thành viên mới
Cái setting.apk của rom tàu khi recome nó sẽ báo lỗi. Mình down rom từ 7to.cn về Việt hóa luôn báo 4 lỗi, toàn lỗi ở các file string CN, ZH... gì đó. Nhanh nhất là xóa hẳn cả thư mục ngôn ngữ đó.
Bạn để ý kỹ các dòng ngay sau lệnh bui, nó ghi rất cụ thể.
Từ hôm dính quả tài khoản mi từ rom tầu ghét và cạch mặt luôn bọn nó. Cứ EUmaf phanh cho lành.
Klq nhưng lên miui9 ngon phết

Gửi từ MI MAX của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Global + EU đều bị ý :(

hauxd

Thành viên
Hướng dẫn mod center clock trên miui9 đi bác phan_tq

hoangac

Thành viên mới
xin hỏi cái này làm trực tiếp trên dt dc không bác thớt ơi