Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Chia sẻ Google Camera Việt Hóa For Mi 8 - Mi 8 SE !

Công Mạnh

Thành viên mới
Đây là bản Google Camera ver 6.1.0xxx mình VH dùng test nhưng thấy khá ổn định nên gửi bạn nào dùng rom china mà cà rốt tiếng việt như mình dùng rất dễ tinh chỉnh vì 99% là tiếng việt rồi nhé :grimacing::grimacing:
Bản 5.xxx cũng khá ổn nhưng chưa có time VH lại nên khi có mình sẽ gửi link lên sau :tonguewink::tonguewink:
Link : https://drive.google.com/file/d/1ejcg6UgEH455oE9z0lYpW67vpqTVgeIk/view?usp=sharing ( 6.1 )

Attachments

Hazuda

Thành viên mới
Thank for sharing
Mình cài thử mấy bản gg cam r, nhưng có hiện tượng chụp liên tục đến lần thứ 3 thì đơ, chậm. Máy bạn có bị vậy ko?

Công Mạnh

Thành viên mới
Thank for sharing
Mình cài thử mấy bản gg cam r, nhưng có hiện tượng chụp liên tục đến lần thứ 3 thì đơ, chậm. Máy bạn có bị vậy ko?
Tình trạng chung ạ. Chụp đôi cái vào xem ảnh xong chụp tiếp :v Vì chưa có ổn định luôn ạ

LƯƠNG DŨNG

Thành viên mới
gcam nhiều bản khác nhau quá. '
m đang tìm bản nào xuất ảnh nặng chi tiết mà ổn định chụp nhanh chút.
có cái bất tiện là nó lưu ảnh vào g+ (mà mục này m đang khóa vì có nhiều ảnh khác) ko vào media :D

LƯƠNG DŨNG

Thành viên mới
đào đâu ra bản night sight như mấy rom cook nhỉ . dùng máy nguyên bản .vẫn 10.0.1 chả cài đc gj @@~

longtdnb

Thành viên mới
Cảm ơn Mạnh. Dùng thích lắm lắm
Tiện các bác cho e hỏi đang dùng bàn phím nào mà gõ nhạy ạ

Lê Thanh Vũ

Thành viên mới
máy bác cho em hỏi sao camera trước mi 8 là 20MP mà gg camera nhận có 5MP vậy...xiaomi lừa người dùng ak các bác.

Công Mạnh

Thành viên mới
Cảm ơn Mạnh. Dùng thích lắm lắm
Tiện các bác cho e hỏi đang dùng bàn phím nào mà gõ nhạy ạ
Em dùng google key bác ạ, có cái chuyển giọng nó thành văn bản rất tiện vì đi làm hay là đi xe mà tay không sẵn là chém phát chuỵ google dịch ra văn bản rep luôn hehe , tắt hết sửa lỗi chính tả với tự động của nó đi là ok hết ,

Lê Thanh Vũ

Thành viên mới
không phải đâu sếp , nó chỉ nhận đến vậy thôi :D 8se hay note 4x cũng vậy mà , được cái cam trước xoá phông bá hơn cam trước nhiều
ok tks ông...làm hoang mang quá....[emoji23][emoji23]

Sent from my MI 8 using Tapatalk