Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp [Giúp đỡ] Mi9T Pro không flash được Rom India Global !!!

PhucBSG

Thành viên mới
Chào mọi người,
Như tiêu đề, do không thích kiểu gọi điện và danh bạ của Google nên muốn up sang rom Ấn Độ.
Mi9TPro đã unclock bootloader, dùng MiFlash để up ROM India Global thì bị báo lỗi "Missmatching image and device" như hình đính kèm.
Mong mọi người giúp đỡ.
Cám ơn nhiều.

Đính kèm

thebaobim283

Thành viên mới
mình cũng vậy. anh em có ai biết cách fix ko chỉ giúp mình với

Tuong110

Thành viên mới
mình flastboot qua bản rom raphaelin_in_global_images_V10.3.3.0.PFKINXM không bị lỗi và sau đó update lên bản 11.0.4. các bạn tải bản rom này về làm

Tuong110

Thành viên mới
Chào mọi người,
Như tiêu đề, do không thích kiểu gọi điện và danh bạ của Google nên muốn up sang rom Ấn Độ.
Mi9TPro đã unclock bootloader, dùng MiFlash để up ROM India Global thì bị báo lỗi "Missmatching image and device" như hình đính kèm.
Mong mọi người giúp đỡ.
Cám ơn nhiều.
mình flastboot qua bản rom raphaelin_in_global_images_V10.3.3.0.PFKINXM không bị lỗi và sau đó update lên bản 11.0.4. các bạn tải bản rom này về làm

PhucBSG

Thành viên mới
Up qua MiFlash chọn Flash all là được phải ko bạn ? Thanks.

PhucBSG

Thành viên mới
Mình làm được rồi nhé
Flash bản rom 10 rồi up OTA lên 11
Thanks all.

Neoman

Thành viên mới
Cách đơn giản nhất là :
- Các bạn vào thư mục giải nén file rom down về. Chọn file flash all.bat dưới dạng edit
- các bạn search Raphaelin, sửa thành Raphael ( xoá đuôi in phía sau ). Save file lại.
Các bạn vào Miflash thực hiện flash rom là đc