Hỏi & Đáp Game Dock của BS Helo

racing.ui

Thành viên mới
30/10/17
10
0
1
28
Em chơi Pubg thì cái phím di chuyển trên joy pad bị lỗi hay do phần mềm cũng k rõ, cứ gạt cần di chuyển qua trái ,phải, lên trên thì nó lại tự động di chuyển lùi. Dù đã căn chỉnh " chính giữa tâm" trong phần cài đặt trong game. Có bác nào bị như e ko? Hay do là Joy pad của e bị lỗi,hỏng. Chơi game mà dùng tay cầm joy pad cứ bị di chuyển lùi, k thể nào cho nhân vật đứng im đc. Mong các bác phản hồi cho ý kiến !

Tuanchiptc

Thành viên mới
10/11/18
27
3
3
36
Vừa có bản update mới, bạn up lên thử xem đã hết chưa nhé

racing.ui

Thành viên mới
30/10/17
10
0
1
28
Bản cập nhật mới đã khắc phục được tình trạng đơ màn hình,đóng ứng dụng khi kéo game dock xuống. Nhưng Joy Pad khi gạt cần qua trái,phải,lên trên khi điều khiển thì lại bị kéo xuống dưới" dù đã căn chỉnh chính giữa tâm con quay trong game. Có ae nào bị như vậy ko? hay do joy pad của mình bị hỏng. Lần đầu dùng Gaming Phone cũng là lần cuối dùng Gaming phone. :(

ronnysongder

Thành viên mới
19/11/18
12
0
1
23
Bản cập nhật mới đã khắc phục được tình trạng đơ màn hình,đóng ứng dụng khi kéo game dock xuống. Nhưng Joy Pad khi gạt cần qua trái,phải,lên trên khi điều khiển thì lại bị kéo xuống dưới" dù đã căn chỉnh chính giữa tâm con quay trong game. Có ae nào bị như vậy ko? hay do joy pad của mình bị hỏng. Lần đầu dùng Gaming Phone cũng là lần cuối dùng Gaming phone. :(
Bấm reset lại xem, nhiều khi bác chọn đảo chiều joy stick trong menu của pad

racing.ui

Thành viên mới
30/10/17
10
0
1
28
Bấm reset lại xem, nhiều khi bác chọn đảo chiều joy stick trong menu của pad
Bản cập nhật hôm 30/11 đã fix đc lỗi trên Game Dock. Còn bác nào bị kiểu như e: Joy Pad cần điều kiển tự động di chuyển khi chơi game thì mang ra cửa hàng đổi mới cái khác " nếu còn trong thời gian bảo hành đổi trả". Vì Joy Pad đời helo này sẵn trong máy lên phải gửi sang bên trung quốc đổi mới chứ cửa hàng nó ko khui hộp sản phẩm mới mà đổi đâu. Đây k phải là lỗi phần mềm. Bác nào bị như e thì chú ý nhé !