Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp (GẤP)Cần 1 lời giải đáp và chỉ dẩn.

binnou

Thành viên mới
Tình hình là muốn cái nhạc chuông cho điện thoại, lấy từ nhạc cắt ra mà không thể nào thấy.

Trong khi đó trong thẻ có tới 1 bài gốc và 4 bài cắt. Bài gốc thì có, bài cắt lại không có. Ngay cả vô Nhạc (app mặc định của máy) củng chỉ có duy nhất 1 bài gốc, 4 bài cắt củng k luôn. Củng ở 1 dường dẩn storage/sdcard/sdcard1.

Xin các bạn am hiểu cho lời khuyen. Và nếu có apps nào can thiệp trợ giúp cái ringtone thi cho minh xin kèm.
Rất cám ơn mọi người.
★Merry Christmas★

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nguyen Duc Hieu

Thành viên
Tình hình là muốn cái nhạc chuông cho điện thoại, lấy từ nhạc cắt ra mà không thể nào thấy.

Trong khi đó trong thẻ có tới 1 bài gốc và 4 bài cắt. Bài gốc thì có, bài cắt lại không có. Ngay cả vô Nhạc (app mặc định của máy) củng chỉ có duy nhất 1 bài gốc, 4 bài cắt củng k luôn. Củng ở 1 dường dẩn storage/sdcard/sdcard1.

Xin các bạn am hiểu cho lời khuyen. Và nếu có apps nào can thiệp trợ giúp cái ringtone thi cho minh xin kèm.
Rất cám ơn mọi người.
★Merry Christmas★

chả hiểu bác nói gì nhưng zing mp3 nó cho cài nhạc chuông đc :D

KhánhLiên

Thành viên

Rất cám ơn mọi người.
★Merry Christmas★

Nhìn hình là biết chạy rom của hoàng phong . cứ vào zingmp3 mà quất ...

Adr Đức

Thành viên mới
Cài đặt quét nhạc, bỏ chọn kích thước tập tin là đc

tyvn95

Thành viên
bác cho em hỏi muốn tắt tự động send sms đi kiểu gì ạ :D
Setting,app hệ thống, cài đặt cc gọi r tìm cái tự động gửi tin tắt nó đi bn, sẵn pr cái chức năng đèn flash cho máy vs cả máy đang nằm úp xuống tắt chuông khi cc gọi đến, có xài thì bác cứ cài nhá nhe[emoji1]

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk

lilsk11

Thành viên mới
Setting,app hệ thống, cài đặt cc gọi r tìm cái tự động gửi tin tắt nó đi bn, sẵn pr cái chức năng đèn flash cho máy vs cả máy đang nằm úp xuống tắt chuông khi cc gọi đến, có xài thì bác cứ cài nhá nhe[emoji1]

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk
bác chụp ảnh phần đấy cho em được ko ạ. ?
em mới dùng máy nên ko biết mò ở đâu
cảm ơn bác ạ