Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Custom ROM | Developer | Redmi Note 5 Pro (Whyred)

vmthp

Thành viên mới
đổi về theme quốc tế kiểu gì các bác nhỉ. E đang bản 10.3.4 android 8.1

TienNguyen77

Thành viên mới
đang xài rom infinity, em muốn về lại Miui 9 để đổi gió, các bác thông thái, cho e hỏi bản miui 9 nào ngon, ko bj antirolback ạ ??? đang cài recovery OrangeFox-R10.0_1-Stable-whyred bản mới nhất

kotobodj

Thành viên tích cực
đang xài rom infinity, em muốn về lại Miui 9 để đổi gió, các bác thông thái, cho e hỏi bản miui 9 nào ngon, ko bj antirolback ạ ??? đang cài recovery OrangeFox-R10.0_1-Stable-whyred bản mới nhất
Miui 9 thì nhẹ mượt rồi . bạn hạ fw về android 8.1 , xóa thư mục firmware trong rom miui9 đi là sẽ ko bị antir . nhưng giờ mà cài miui9 sẽ dính khoản máy rung thông báo , nhưng thanh thông báo ko có gì . mình cũng thử dò nhưng chưa tìm ra ứng dụng system nào

kotobodj

Thành viên tích cực
Năm mới chúc ae nhiều sức khỏe !
Mình đang định đổi máy , vì bác tuan bỏ ae rồi . giữa Mi8 và k20 , dùng lâu dài nên chọn máy nào vậy ae ? Hay cố thêm mua k20 pro

vmthp

Thành viên mới
tải bản global 9.5.19 ý, m cài bằng mi flash ko sao hết

Sửa lần cuối:

TienNguyen77

Thành viên mới
Miui 9 thì nhẹ mượt rồi . bạn hạ fw về android 8.1 , xóa thư mục firmware trong rom miui9 đi là sẽ ko bị antir . nhưng giờ mà cài miui9 sẽ dính khoản máy rung thông báo , nhưng thanh thông báo ko có gì . mình cũng thử dò nhưng chưa tìm ra ứng dụng system nào
tải bản global 9.5.6 ý, m cài bằng mi flash ko sao hết
thank 2 bác đã quan tâm, e về đc rồi ạ !!!

kotobodj

Thành viên tích cực
Về bản v9 sẽ bị thi thoảng tự rung thông báo thôi , hơi khó chịu tí

Thanhnm01

Thành viên mới
Máy này ngon mà thấy nhu cầu đáp ứng ổn hết.ae bỏ phí ghê. Ít nhất phải dùng 1 2 nwm nữa thì mới hết date đc.hjhj nhưng bà cao thủ bỏ rơi hết rồi buồn quá không còn ai chăm sóc nữa

Tung Note 5

Thành viên mới
cho em hoỉ bản cuối cùng android 9 mà dùng miui 10 là bản nào vậy a?

MortimerNguyen

Thành viên mới
Cho mình hỏi Miui 11 tắt cái tối ưu hóa MIUI ở đâu vậy nhỉ. Ngày trước mình nhớ nó ở Cài đặt nhà phát triển nhưng giờ tìm mãi không ra.