Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Custom ROM | Developer | Redmi Note 5 Pro (Whyred)

nam_pro1102

Thành viên
Mình thi bị! Đôi lúc treo phải khởi động lại máy!

Gửi từ Redmi Note 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Mình thấy bình thường hết. Bác thử xoá data trong máy tính đi xem sao

CPRO5

Thành viên tích cực
Mình thấy bình thường hết. Bác thử xoá data trong máy tính đi xem sao

Chỉ x1 thì không bị, còn cộng trừ chia 1 đều bị. He he chả hiểu sao. Thôi để rom mới wipe full cài lại.

Mot.Nghin

Thành viên
Chỉ x1 thì không bị, còn cộng trừ chia 1 đều bị. He he chả hiểu sao. Thôi để rom mới wipe full cài lại.

bác có font full của tabita k ạ. e tìm hoài k đc

ngoc68yk

Thành viên
bác nào tốt bụng trích cho e xin file theme của bản 9.8.1 với ạ. e cảm ơn trước ạ

vietpeo8

Thành viên mới
Mọi người cho em hỏi . Máy em lên fw 9.0 là máy rất lag và xíu treo . em đã thử nhiều rom trên xda , và miui . còn fw 8.1 thì ok . mà fw 8.1 cắp này ít hỗ trợ rom , thêm không tương thích kernel . a e nào biết hướng dẫn em khắc phục với ạ . em dùng miflash flash rom có fw 9 nó vẫn lag , rom global hay china vẫn vậy . ngứa tay muốn vọc rom mà không được vọc.

kotobodj

Thành viên tích cực
Mọi người cho em hỏi . Máy em lên fw 9.0 là máy rất lag và xíu treo . em đã thử nhiều rom trên xda , và miui . còn fw 8.1 thì ok . mà fw 8.1 cắp này ít hỗ trợ rom , thêm không tương thích kernel . a e nào biết hướng dẫn em khắc phục với ạ . em dùng miflash flash rom có fw 9 nó vẫn lag , rom global hay china vẫn vậy . ngứa tay muốn vọc rom mà không được vọc.
Bạn dùng bình thường lag hay chơi game lag ? Cài rom xong , ko cài thêm j có lag ko

vietpeo8

Thành viên mới
Bạn dùng bình thường lag hay chơi game lag ? Cài rom xong , ko cài thêm j có lag ko
Mình vừa vô giao diện active là lag đơ . Phải bấm nguồn 10s để khởi động lại . Mà khởi động lại treo ở Mi . Phải bấm 2-3 lần mới boot vô được . Nản . Lúc trước máy mình arb 3 lên thẳng 4 hok bị brick . Hok biết nó có ảnh hưởng gì không . Máy mình fpt . Mà mua tháng unlock phá rồi

nghanh.991

Thành viên
Mình vừa vô giao diện active là lag đơ . Phải bấm nguồn 10s để khởi động lại . Mà khởi động lại treo ở Mi . Phải bấm 2-3 lần mới boot vô được . Nản . Lúc trước máy mình arb 3 lên thẳng 4 hok bị brick . Hok biết nó có ảnh hưởng gì không . Máy mình fpt . Mà mua tháng unlock phá rồi
Arb 3, 4 ko lq gì lag. Mìn chơi lqmb cũng bị tụt fps up thêm cái totoro kernel thấy ổn hơn

nghanh.991

Thành viên
Bạn thử miflash bản rom mới nhất xem. Rồi up lại rom của bác @tuan1982

tuan1982

Điều hành viên
Thành viên BQT
Cập nhật 9.8.9
mới:
  1. tải theme , nhập chủ đề các kiểu không cần login tài khoản, tất cả đều miền phí, ( đã crack )

P/S ĐỪNG HỎI LINK ROM Ở ĐÂU, TẤT CẢ CHỈ CÓ Ở TRANG 1, ĐỌC CHO KỸ VÀ TỪNG CÂU TỪNG CHỮ.

Đính kèm

Thiều Văn Tuyên

Thành viên mới
Cập nhật 9.8.9
mới:
  1. tải theme , nhập chủ đề các kiểu không cần login tài khoản, tất cả đều miền phí, ( đã crack )

P/S ĐỪNG HỎI LINK ROM Ở ĐÂU, TẤT CẢ CHỈ CÓ Ở TRANG 1, ĐỌC CHO KỸ VÀ TỪNG CÂU TỪNG CHỮ.
ai chắc có cho mi8se fk bác. Hóng quá

Gửi từ MI 8 SE của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

CPRO5

Thành viên tích cực
Hết lổi máy tính rồi! Mượt! Thanks!

MITH

Thành viên
Cập nhật 9.8.9
mới:

Ko để bản 9.8.16 luôn à bác