Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Custom ROM | Developer | MI Max 3 ( Nitrogen )

nhocviphpv

Thành viên
Cảm on ad rât nhiều, anh em cho hoi mình muôn cài hạ từ miui 11.2 (adroid 10 ) của ad vê ban của ad kia dung twrp có bi brick không vây

tretoday85

Thành viên mới
đã cài rom 11.0.3 rồi rom này lỗi cái đèn pin khi bật nhanh bằng phím nguồn . lên tầm vài giây nó tự tắt trừ khi vào màn hình. cái này để ý thấy là do cái mở khóa bằng mặt. chưa khắc phục dc

Sửa lần cuối:

Khanh0512

Thành viên mới
Giờ up thì up bản nào là ổn nhất nhỉ các bác

kenshin

Thành viên mới
Máy mình đang miui 11 global bản ổn định vậy mình chạy rom này ok ko bạn ???

lapkid23

Thành viên mới
Bác nào hướng dẫn em cài Rom tiếng việt với, k rành về vọc vạch lắm :( , sáng nay mới đổi từ MIMAX mua từ 2016 sang MIMAX3 (đợi mãi MIMAX4 ra mắt cuối 2019 nhưng k thấy ra nên đành lấy 3 vậy)

Nguyễn Đạt

Thành viên
Bác nào hướng dẫn em cài Rom tiếng việt với, k rành về vọc vạch lắm :( , sáng nay mới đổi từ MIMAX mua từ 2016 sang MIMAX3 (đợi mãi MIMAX4 ra mắt cuối 2019 nhưng k thấy ra nên đành lấy 3 vậy)
Inbox zalo sdt 0981667084 mình chỉ cho

tvhiam

Thành viên mới
cho mình hỏi mình flash bản global của bác Đạt mà mic nghe gọi bị nhỏ, có ai bị vậy ko?

tretoday85

Thành viên mới
Máy mình đang miui 11 global bản ổn định vậy mình chạy rom này ok ko bạn ???
mình cũng từng như này nên có viết bài này nè https://miui.vn/forum/threads/cai-twrp-va-gcam-mimax-3.85435/

nhocviphpv

Thành viên
Cập nhật 11.0.3.0 Stable
Bác tuấn cho mình hỏi, mình cài rom eu , hay rom thuần google đều ok . Nhưng cài đến rom làm trên nền gốc như bác, lúc flash xong lên thì vào phần kích hoạt tài khoản ,và chọn wifi setting, nhưng rom của bác click vào wifi thì nó không thể bật wifi để kích hoạt tk mi được, còn mình cài rom eu n kích hoạt bình thường, và mình k dùng wifi vào trong đưoc, nhưng rom bác vẫn không thể vật wifi, mình đã thử tất cả pb của bác đều vậy