Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Custom ROM | Developer 9.7.11 | Lavender

trinhbaphap

Thành viên nhiệt huyết
tv 99,9% nhé
thế là ngon rồi. rom dev này team tích hợp sẵn root vào Bảo mật phải ko bạn? có lỗi cảm biến ko bạn nhỉ? mấy hôm trước định lên mà ngại cái lỗi này chưa buồn thử.

huỳnh phong

Thành viên
thế là ngon rồi. rom dev này team tích hợp sẵn root vào Bảo mật phải ko bạn? có lỗi cảm biến ko bạn nhỉ? mấy hôm trước định lên mà ngại cái lỗi này chưa buồn thử.
đang xài hơn tuần nay. reset mấy lần vẫn chưa thấy lỗi tiệm cận. cũng có thể nó đã dc fix rồi. có điều khi trang chủ ra bản rom mới thì phải chờ 3 ngày ms tải dc. còn muốn tải dc liền thì phải liên kết thiết bị vs tài khoản minovo. còn liên kết ntn thì chịu:grinning:

hailapbs

Thành viên nhiệt huyết
đang xài hơn tuần nay. reset mấy lần vẫn chưa thấy lỗi tiệm cận. cũng có thể nó đã dc fix rồi. có điều khi trang chủ ra bản rom mới thì phải chờ 3 ngày ms tải dc. còn muốn tải dc liền thì phải liên kết thiết bị vs tài khoản minovo. còn liên kết ntn thì chịu:grinning:
thế cái ota ở rom nó ko câp nhập được ah

huỳnh phong

Thành viên
thế cái ota ở rom nó ko câp nhập được ah
cập nhật dc. nhưng phải chờ đủ 3 ngày sau khi dev ra bản rom mới, thì nó ms tải dc. chỉ có tài khoản minovo liên kết vs thiết bị thì tải tự do ko bị giới hạn thời gian.

hailapbs

Thành viên nhiệt huyết
cập nhật dc. nhưng phải chờ đủ 3 ngày sau khi dev ra bản rom mới, thì nó ms tải dc. chỉ có tài khoản minovo liên kết vs thiết bị thì tải tự do ko bị giới hạn thời gian.
rom nay khác eu tý nào ko bạn

sismontage

Thành viên mới
Đây là lỗi à hiện đang sử dụng miui 10.3.2 của bác Tuongit01

Gửi từ Redmi Note 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nam_Ho

Thành viên mới
Từ 9.5 lên 9.7 vẫn phải wipe data à các bác

trinhbaphap

Thành viên nhiệt huyết
Rom dùng ổn ko bạn có lỗi gì ko.thank you

Gửi từ Redmi Note 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
nói chung là Việt hóa thì ko có cửa so với bản MiuiVN đc. Và nó cũng chả có gì hay ho cả. Bạn nên sử dụng EU đi.

hailapbs

Thành viên nhiệt huyết
nói chung là Việt hóa thì ko có cửa so với bản MiuiVN đc. Và nó cũng chả có gì hay ho cả. Bạn nên sử dụng EU đi.
hình như nó làm lại eu thì phải

Jokerclown199x

Thành viên mới
em mới gia nhập xiaomi :( xài bản rom chính hãng chơi lag giật và nóng máy quá ! nhưng không hiểu cách up rom như thế nào ? :( ai hướng dẫn cận kẻ giúp em với !
sdt: 0373454226