Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Custom ROM | Developer 9.4.25 | Stable V10.3.1.0 | VINCE

vutrongntbg

Thành viên mới
Kết thúc hỗ trợ Redmi 5 Plus (vince). Cảm ơn các bạn đã hỗ trợ, đã và đang sử dụng rom của mình. Hẹn gặp lại các bạn ở Redmi Note 7 (lavender)
Mấy rom này có cái nào úp qua MiFlash ko a ơi

Gửi từ Redmi 5 Plus của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nhockdora

Thành viên mới
E úp lên rơm v10.3.1.0 xoq nó lại bị lỗi sóng đt liên tục , lúc có lúc ko
E đã xoá đi cài lại rơm 2 lần nhưng vẫn bị
Lần thứ 3 là xoá sạch data rồi cài lại luôn nhưng vẫn thế

Chỉnh sửa cuối:

sonnui

Thành viên mới
Bản phát triển này android 7.1.2 miui 10 sao mình ko cài đc xposed vậy các bạn nhỉ mặc dù trước đó các bản gobal vẫn root cài bình thường, mình dùng xposed SDK 26 cho android 7.1.2 mà ko thể nào chạy đc toàn bootlop
Tiện cho mình hỏi thêm lên adr8 cài xposed qua magisk chạy có mùi ko nhỉ
Chủ yếu mình cần xposed, pin trâu và GPS chuẩn

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
E úp lên rơm v10.3.1.0 xoq nó lại bị lỗi sóng đt liên tục , lúc có lúc ko
E đã xoá đi cài lại rơm 2 lần nhưng vẫn bị
Lần thứ 3 là xoá sạch data rồi cài lại luôn nhưng vẫn thế

Dùng miflash đi bạn, flash 1 rom bất kỳ, sau đó flash lại rom này.

adnpop

Thành viên
Dùng miflash đi bạn, flash 1 rom bất kỳ, sau đó flash lại rom này.
Càng lúc càng lặng lẽ quá rồi Thọ Duyên...hết sôi động như lúc trước. Chắc hết năm nay 5Plus đi vào dĩ vãng

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Càng lúc càng lặng lẽ quá rồi Thọ Duyên...hết sôi động như lúc trước. Chắc hết năm nay 5Plus đi vào dĩ vãng
Cái này k chỉ bên VN mình mà bên anh cả Nga ngố cũng đìu hiu mà :). Có chăng giờ cập nhật Miroom, Global hay Minovo cho nó xôm nhể :D

adnpop

Thành viên
Cái này k chỉ bên VN mình mà bên anh cả Nga ngố cũng đìu hiu mà :). Có chăng giờ cập nhật Miroom, Global hay Minovo cho nó xôm nhể :D
Rom EU cho Redmi 5Plus vẫn còn thứ 6 hàng tuần, rom này với Miuipro gần giống nhau

RingleaderVN

Thành viên mới
Miroom cũng móm 2 tuần rồi, dùng từ tết năm ngoái, thôi giờ chả cần gì, nghe gọi youtube nhắn tin thôi :)

Paraco

Thành viên mới
Sóng sánh yếu nhỉ không nghe gọi được tý lại mất sóng và out ra khoá màn hình ad ạ

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
bác xem thử cái rom ros trên kia xem sao, em hóng quá rồi. 3 tháng nay cái miroom nó đơ vs lỗi tùm lum cả.
dùng rồi nhg k hiểu sao cái chế độ đọc sách cứ bật lên 1 lúc lại mất :(.Thêm nữa là còn cái cài đặt nâng cao cuộc gọi bị lỗi, vào là văng. Còn lại k có vấn đề gì, TV thì toàn các cao thủ trợ giúp rồi nên full luôn.

Attachments

RingleaderVN

Thành viên mới
dùng rồi nhg k hiểu sao cái chế độ đọc sách cứ bật lên 1 lúc lại mất :(.Thêm nữa là còn cái cài đặt nâng cao cuộc gọi bị lỗi, vào là văng. Còn lại k có vấn đề gì, TV thì toàn các cao thủ trợ giúp rồi nên full luôn.
Em cũng đang ở rom ros, bác gửi ảnh miupro hả. Em có mấy cái app ở CH play toàn báo ko hỗ trợ khu vực của bạn. từ miroom tới ros đều thế. Rõ là chán.

Thọ Duyên

Thành viên tích cực
Em cũng đang ở rom ros, bác gửi ảnh miupro hả. Em có mấy cái app ở CH play toàn báo ko hỗ trợ khu vực của bạn. từ miroom tới ros đều thế. Rõ là chán.
Nhầm nhọt :D Nhg cài cái ros kia k cài đc :(