Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Close

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lenam

Thành viên mới
Ae có dev xịn hỗ trợ rồi. Rom a chỉ là rom bình dân thôi. A ko biết làm rom XỊN nên thôi, khỏi làm đỡ mất công ae up :)
Dev xịn là sao vậy a???
Em thấy ROM anh làm ngon vcc ra, fix hết từ mic đến loa :D crack sẵn theme nữa chứ.
Up xong là vooc chả thiếu công cụ gì.

Phucthaigia

Thành viên nhiệt huyết
Dev xịn là sao vậy a???
Em thấy ROM anh làm ngon vcc ra, fix hết từ mic đến loa :D crack sẵn theme nữa chứ.
Up xong là vooc chả thiếu công cụ gì.
Ae giờ qua facebook hết rồi. Ở miui.vn có a với chú KhoaDo hỗ trợ ae, nhưng giờ ae cũng ít ghé lắm. Vậy cũng mừng cho ae, vì a cũng sắp chuyển qua máy khác rồi chú ạ

nns1238

Thành viên tích cực
B có bản nào cho note4x mà kiểu ntn thì ngon quá. bản 8.2.22 date 1809 của b e ons đc có tầm 9h
Các bạn n khi quá quan tâm đến tgian onscreen mà ko để ý xem mình sài ntn. Nếu như con gái sài on chắc phải 12h, nhưng vọc n, game n như đội bọn mình thì chỉ dc 8 hoặc 9h là ngon rồi. Nó phụ thuộc n vào cách các bạn sd máy nữa

mercuryuds

Thành viên mới
Các bạn n khi quá quan tâm đến tgian onscreen mà ko để ý xem mình sài ntn. Nếu như con gái sài on chắc phải 12h, nhưng vọc n, game n như đội bọn mình thì chỉ dc 8 hoặc 9h là ngon rồi. Nó phụ thuộc n vào cách các bạn sd máy nữa
minhf k game, chi web, chat, youtube,.... thôi!

deptraiBN

Thành viên mới
Ae giờ qua facebook hết rồi. Ở miui.vn có a với chú KhoaDo hỗ trợ ae, nhưng giờ ae cũng ít ghé lắm. Vậy cũng mừng cho ae, vì a cũng sắp chuyển qua máy khác rồi chú ạ
Bác cứ nói vậy, em ngày nào cũng vào, hóng bản Mi9 offcial và chờ bác làm, em vẫn đang xài bản lite của bác. Dùng hơi chán vì em xài wifi 03 ngày mới hết pin. :D

mercuryuds

Thành viên mới
Bác cứ nói vậy, em ngày nào cũng vào, hóng bản Mi9 offcial và chờ bác làm, em vẫn đang xài bản lite của bác. Dùng hơi chán vì em xài wifi 03 ngày mới hết pin. :D
bản lite và k lite thì bản nào pin và ram ngon hơn hả bạn?

Laquasssss

Thành viên mới
Chào các bá!!!. Tình hình là e cắm jack 3.5 nhưng khi rút ra thì jack bị hư còn sót lại, e không tài nào gỡ ra đc. Bây giờ gọi điện chỉ nghe đc loa ngoài.còn âm thanh của ứng dụng thì e dùng cái headset toggle. Bác nào có thể giúp e disconnect vs cái cổng 3.5 ko ạ?!! E cảm ơn rất nhiều ạ!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.