Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Close

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thaiphuong2108

Thành viên mới
Em ko vào đc flashboot làm sao dùng đc ạh. Cắm sạc chỉ nhấp nháy đèn thôi. Các phím bấm đều vô nghĩa.
Hôm trước mình cũng flash lộn làm gì cũng không được.mình cấm máy vào laptop ngồi nhấn chút nó rung lên rồi đưa được về flash boot

Gửi từ Redmi Note 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

phamtung1997

Thành viên mới
Hôm trước mình cũng flash lộn làm gì cũng không được.mình cấm máy vào laptop ngồi nhấn chút nó rung lên rồi đưa được về flash boot
Ấn nút nào bác ơi. Chỉ em với

Gửi từ Redmi Note 4 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

deptraiBN

Thành viên mới
E xài rom lite của bác Phúc. Đang trong ứng dụng bấm vô đồng hồ góc trên cùng bên trái là thoát khỏi ứng dụng, bấm trên cùng bên p' là khóa máy các bác ạ. :D

quyenle

Thành viên mới
miui v9 dần ổn định rồi mong Bác @Phucthaigia làm 1 bản ổn định để ae có bản mới,ổn định xài luôn,riêng mình thích phong cách mod rom của bác vì có nhiều tiện ich hay như tắt màn hình trên thanh thông báo,menu power có luôn recovery và flastboot,chặn quảng cáo....,thank

minfabulous

Thành viên mới
Chỉ còn 1 cách vào edl thủ công rồi miflash thôi. Gg search đi em
a phúc cho e hỏi, bản rom này có cài xmiui đc ko ạ?
e ko biết có phải tên nó là xmiui ko nữa vì e mới chuyển wa Mi đc 2 tuần :)) trước toàn xài sam với htc mà ko cài miui bao h :))|
cái app mà tùy chỉnh đc miui ấy ạ, trong bản miuipro có, nghe bảo là module của xposed

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.