Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Close

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuyenlshb

Thành viên mới
Up global mất twrp thì đúng còn lock lại đc thì lại vấn đề khác e. Đang muốn tìm cách lock lại ý nhớ may máy có làm sao lock lại mang đi bao hành đc
Mi flash có chức năng clean all lock mà, nghĩa là xóa hết và khóa bootloader.

deptraiBN

Thành viên mới
Bác Phúc đẹp trai ơi em muốn thay chữ chúc một ngày tốt lành ở bản lite của bác. Bác chỉ em được ko ạ. Em cảm ơn.

deptraiBN

Thành viên mới
E cũng gà gà bác Phúc ơi. E cài rom của bác có cái phần mềm tập tin và super su. Dùng 2 cái đó sửa được ko ạ.
Decom Miuikeyguard.apk. res/value-vi/string search chúc 1 ngày tốt lành, edit text, save, recome. Thay thế vào system. Reboot. Done

Gonlin

Thành viên mới
Đưa đt vào fastboot, kết nối pc, mở adb gõ fastboot oem lock , done. Nhớ về global stock trước khi gõ. Ko là lại lên đây hỏi nữa đấy :)
trên fb có ông bảo cái này rồi có ông test màn hình về mi rồi dơ hiện toàn chữ t.a bên cạnh logo MI rồi từ đó k ai nhắc đến dòng lệnh này nữa a ạ

Phucthaigia

Thành viên nhiệt huyết
trên fb có ông bảo cái này rồi có ông test màn hình về mi rồi dơ hiện toàn chữ t.a bên cạnh logo MI rồi từ đó k ai nhắc đến dòng lệnh này nữa a ạ
Gõ sai hoặc đang ở custom recovery. Đưa dt về rom stock rồi gõ là được. Mà nếu đã miflash về stock thì làm theo cách của bạn @tuyenlshb cho nó nhanh em ạ

quochuy175

Thành viên
Gõ sai hoặc đang ở custom recovery. Đưa dt về rom stock rồi gõ là được. Mà nếu đã miflash về stock thì làm theo cách của bạn @tuyenlshb cho nó nhanh em ạ
Sao mọi người bị lỗi nhiều quá vậy. Mình dùng có thấy bị gì đâu. Vẫn dùng phà phà...

quangcon1980

Thành viên
Định vị e tắt rồi sao nó vẫn hiện trên stt3 nhỉ

Gửi từ Redmi Note 4X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Nếu xài mấy theme dạng ios, thấy cái gì lạ nên về theme mặc định sẽ rõ ràng hơn.

Gửi từ Redmi Note 4X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.