Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

ROM Close

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phucthaigia

Thành viên nhiệt huyết
Vậy em cung khó hiểu thật. Híc.
Màk anh dùng file nào flash để có cột sóng vs wifi nằm bên trái vậy ?

Gửi từ Redmi Note 4X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
A mới làm 2 bản center clock trong thư mục rom 8540 luôn đó e. 1 file tốc độ mạng bên trái, 1 file bên phải

0918642445.tth

Thành viên
Thôi để mai tải luôn. Sáng mai rảnh a gọt giũa lại bản 8540_601 lại cho nó đẹp luôn. Bản hiện tại khá ngon nhưng vẫn còn thô sơ lắm :)
Monq đợi bản eu chỉnh sửa lại của anh ạ.
Thanks a nhiều.

nns1238

Thành viên tích cực
Thôi để mai tải luôn. Sáng mai rảnh a gọt giũa lại bản 8540_601 lại cho nó đẹp luôn. Bản hiện tại khá ngon nhưng vẫn còn thô sơ lắm :)
Ha ha hôm nay e có muốn thì cũng ko tải đc, ko lẽ Sài 4g tải rom. Vậy đại gia quá. Mai FPT nó mới sửa đường mạng cho E, bực hết cả mình, 2 ngày rồi mà vẫn ko xong, chậm như rùa, kiểu này phải đổi mạng

minhnghia1991

Thành viên
Cập nhật rom 8.5.4.0 edit lại từ rom xiaomi.eu trong thư mục final nha ae. Nghe ae phản hồi bản này pin tốt, mình chưa có dịp test. Ae tự trải nghiệm. Hoặc ae tải tại đây
https://drive.google.com/open?id=0BxJJRa9hFSWoMkNwVHNHRE1yV0k
Lại thả bom tấn rồi bác Thái, mà rom này quẳng mấy cái trong system/theme/default sang đc không bác

0918642445.tth

Thành viên
Em từ nền nào lên 8540_601 mà bị fc ứng dụng vậy?
Và đây là lỗi em vào facebook, messenger nó hiện ạ

Pin nóng quá anh àk. Bản eu của anh. Em chơi game 3D 10p thui là nónq cỡ này ạ

Sửa lần cuối:

Phucthaigia

Thành viên nhiệt huyết
Và đây là lỗi em vào facebook, messenger nó hiện ạ

Pin nóng quá anh àk. Bản eu của anh. Em chơi game 3D 10p thui là nónq cỡ này ạ
Lỗi bàn phím google. Cai labankey, xóa cái phím gg đi e. Mấy bản trước a xóa, bản này lười nên để luôn :)

deptraiBN

Thành viên mới
Lỗi bàn phím google. Cai labankey, xóa cái phím gg đi e. Mấy bản trước a xóa, bản này lười nên để luôn :)
A ơi hôm nay A có ra bản mới ko ko để E up cái "Rom Global stable 8.5.4.0 1108" với, em ngóng quá rồi. :D

catbuisg

Thành viên
ủa sao bác Phúc nói là bản rom 8540_601 để sáng nay (14/8) bác sẽ chỉnh sữa lại cho hoàn thiện mà. Bản rom bác Thái up đêm qua là bản rom cũ hay sao vậy bác Phúc ơi?

thienton1689

Thành viên mới
ủa sao bác Phúc nói là bản rom 8540_601 để sáng nay (14/8) bác sẽ chỉnh sữa lại cho hoàn thiện mà. Bản rom bác Thái up đêm qua là bản rom cũ hay sao vậy bác Phúc ơi?
Sửa lại tối qua rồi đó bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.