Hỏi & Đáp Cẩn thận mua hàng ở MOBILE WORLD

Thảo luận trong 'Mi MIX 3' bắt đầu bởi Longnh710, 6/1/19.

1. Longnh710

Longnh710 Thành viên mới

Các bác có ai xài mix 3 mà màn hình nó lỏng lẻo ko ạ. Gõ phím cứ nghe cạch cạch ko ạ. Chả là em làm em mix 3 màu lục bảo ở MOBILE WORLD ở 692 lê hồng phong Quận 10 (bảo hành đỏi trả 30 ngày 1 đổi 1) về xài thấy nó lỏng lẻo gõ phím thì cạch cạch, lúc đầu em cứ nghĩ là máy nó 2 mảnh nên bị vậy, nhưng khi em làm còn global thì thấy bình thường, xài của ông bạn cũng bt, em ghe qua cửa hàng hỏi, họ lấy máy ra thử thì cũng bình thường, rồi quay qua đổi lỗi do em xài nhiều nên nó lỏng lẻo (em xài ko bị cấn móp hay rơi rơta gì hết). Chán có lẽ bữa sau cạch chô này.

2. Huỳnh Tấn Phong

Huỳnh Tấn Phong Thành viên mới

đúng rồi bác ơi !
    nó thiết kế trượt mà nên 2 cái màn nó ko sát, có khoảng cách rọi đèn vào khe sẽ thấy, có bài review cái này rồi
    nên lúc bác gõ cạch cạch lên màn hình phần đầu và đít nghe cạch cạch là đúng rồi vì nó có kẻ hở mà
    mình mới tậu 1 e cũng bị vậy
    còn việc nó kêu cạch cạch nhiều hay ít, nặng hay nhẹ thì do người dùng nữa

3. son_tran_quang

son_tran_quang Thành viên mới

Máy mình không bị nhé

Gửi từ Mi MIX 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

4. phuongnguyen84

phuongnguyen84 Thành viên mới

Mình cung mua o dó, ko bi gi het nha. Go phim màn hinh vân cưng như 1 màn hinh bt. Truot ko van de gi cach cach het. Bac hỏi lai hoăc nói c.h xem sao

5. hieule0608

hieule0608 Thành viên mới

Đang sài Mix 3 tử cấm thành, không có bị nha Bác, ấn mạnh phải ở trên thì hai phần chạm vào nhau thôi, chứ không có vụ thao tác trên màng hình mà nghe cạch cạch đâu. Bác yêu cầu nó xem lại.
    Thân!