Welcome!

By registering with us, you'll be able to discuss, share and private message with other members of our community.

SignUp Now!

Hỏi & Đáp Cảm biến vân tay 1 chạm mặt lưng có bền k?

Trần Hữu Lộc

Thành viên mới
Tình hình e mới mua note 4x. Bạn bè mượn dùng k biết nên nhấn vào cảm biến chứ k phải chạm
Các bác cho e hỏi nếu nhấn vậy có gây hư hỏng k ạ?

Mon Mon

Thành viên
theo em nghĩ là không, tại bộ phận cảm biến nó lắp phía trong. e nghĩ là thế thôi ^^

Trần Hữu Lộc

Thành viên mới
theo em nghĩ là không, tại bộ phận cảm biến nó lắp phía trong. e nghĩ là thế thôi ^^
Hic, mình đau lòng hết sức. Cái thằng bạn mình đt nó thì nó kĩ lắm, còn đt mình nó dùng như phá
Đt đang để trên bàn, nó kéo trượt qua chỗ nó rồi mới cầm lên @@ đặt xuống bàn thì đặt đc nữa cái rồi buông cái bẹp xuống. Mới hồi sáng này mình dắt trên túi áo mà nó thò tay qua lấy, mình giữ lại thì nó giằng qua, k biết có chụp trúng cái vân tay k? Nó bóp cũng mạnh
Còn để trong túi quần thì lâu lâu nó gõ vô cốc cốc
Mình nói thật mình tức lắm mà tại nó mạnh quá k dám đập nó hahahaha

Mon Mon

Thành viên
Hic, mình đau lòng hết sức. Cái thằng bạn mình đt nó thì nó kĩ lắm, còn đt mình nó dùng như phá
Đt đang để trên bàn, nó kéo trượt qua chỗ nó rồi mới cầm lên @@ đặt xuống bàn thì đặt đc nữa cái rồi buông cái bẹp xuống. Mới hồi sáng này mình dắt trên túi áo mà nó thò tay qua lấy, mình giữ lại thì nó giằng qua, k biết có chụp trúng cái vân tay k? Nó bóp cũng mạnh
Còn để trong túi quần thì lâu lâu nó gõ vô cốc cốc
Mình nói thật mình tức lắm mà tại nó mạnh quá k dám đập nó hahahaha
Mình hiểu cảm giác mà, bạn k cho mượn nữa, đt để mật khẩu đi

Gửi từ MI MAX 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

love xiaomi 8686

Thành viên tích cực
Đt em méo bao giờ cho ai mượn, bên trong toàn ảnh nhạy cảm em chụp chung với con ny thằng bạn thân nên tuyệt đối phải giấu kỹ. xét về cảm biến vân tay thì em đánh giá Xiaomi làm kém hơn nhiều so với Meizu và Huawei. các bác cầm con máy của Meizu và Huawei lên mở thử mà xem, đảm bảo các bác chưa kịp chớp mắt thì nó đã mở xong rồi, cũng ít khi bị ảnh hưởng do mồ hôi hơn so với Xiaomi

Mon Mon

Thành viên
Đt em méo bao giờ cho ai mượn, bên trong toàn ảnh nhạy cảm em chụp chung với con ny thằng bạn thân nên tuyệt đối phải giấu kỹ. xét về cảm biến vân tay thì em đánh giá Xiaomi làm kém hơn nhiều so với Meizu và Huawei. các bác cầm con máy của Meizu và Huawei lên mở thử mà xem, đảm bảo các bác chưa kịp chớp mắt thì nó đã mở xong rồi, cũng ít khi bị ảnh hưởng do mồ hôi hơn so với Xiaomi
E cũng mún có dịp, làm thử 1 em trải nghiệm thử ạ, [emoji14]

love xiaomi 8686

Thành viên tích cực
E cũng mún có dịp, làm thử 1 em trải nghiệm thử ạ, [emoji14]

Làm đi bác, em đang chờ Meizu M6 Note và Huawei Honor 6c đây, Redmi Note 5 mãi vẫn mất hút chán vãi

Trần Hữu Lộc

Thành viên mới
bác làm gì chụp với ny của bạn vậy :))
Trc e thích meizu lắm. Tính mua u20 mà e lại thích pin trâu hơn nên qua xiaomi. Thích cái nút home của meizu, nhìn mặt trước gọn gàng mà sang hơn liền

love xiaomi 8686

Thành viên tích cực
bác làm gì chụp với ny của bạn vậy :))
Trc e thích meizu lắm. Tính mua u20 mà e lại thích pin trâu hơn nên qua xiaomi. Thích cái nút home của meizu, nhìn mặt trước gọn gàng mà sang hơn liền
Bí mật riêng tư mà bác, ai cũng có điều bí mật của mình:D em bây giờ đang dùng 1 Xiaomi và 1 Meizu, có con Huawei của ny thằng bạn thân nữa, em cũng hay cầm dùng mà:D

giaman

Thành viên
giẻ rách tới vậy mà còn lên đây khoe đầy tự hào ?

Mon Mon

Thành viên
giẻ rách tới vậy mà còn lên đây khoe đầy tự hào ?
Bác ấy nói vui thôi mà bạn @@

Thịt Bò Khô

Thành viên
Một 4rum về đt mà cũng có đội vào xúc phạm nhau bằng những lời lẽ tục tĩu.